gilldenu
JF-Expert Member
- Mar 25, 2015
- 2,914
- 3,026
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Hahahhaa hio Sasa ni chata Kama zile wanazopigwa ng'ombe.
LOVE ABOVE ALL[emoji173]
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Hahahhaa hio Sasa ni chata Kama zile wanazopigwa ng'ombe.
Hakuondoka nao mkuu[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] alichomoka na mshipa wa damu nn hahaha
LOVE ABOVE ALL[emoji173]
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] uwiiiiiwalimu utawaona tu, bites
Kama huna chura maana yake una mjusi.... mjusi anajaza nafasi ya churaHahahahahahaaaaaa babu mjusi ndo upi huo?????
Chora tattoo kama coping mechanism kutokana na kuathirika kisaikolojiaEid nlitoka kuekwa ayo maalama na binti flan hivi hayajaisha mpk leo nalazimika kufunga shati mpaka vishikizo vya juu kama mnyasa
Hahhahhahahaaaaa babu una manenoKama huna chura maana yake una mjusi.... mjusi anajaza nafasi ya chura
Jitahidi basi wewe uwe na vitendo tumalizie hii biashara ya lovebiteHahhahhahahaaaaa babu una maneno
Usijali babu nitafanya kwa vitendoJitahidi basi wewe uwe na vitendo tumalizie hii biashara ya lovebite
Ewaaa ahadi ni deni....Usijali babu nitafanya kwa vitendo
Sawa babu haina shida hiyoEwaaa ahadi ni deni....
Wasalimie waambie kuna mtu anaitwa curious gal anawapenda sana
Ahaa, asante mkuuKwa tafsiri ya haraka haraka love bites ni "alama ya mng'ato huba, ambayo/ambazo huwekwa kwa mtu/watu pale wanapokua wanatendeana lile tendo takatifu la ndoa, ambalo watu wengi hulifanya kabla hata ya ndoa kwa kisingizio cha SHAKE WELL BEFORE USE (inasikitisha sana). Wengine wataongezea au kukosoa.
Mwambie i like her shape