Mara ya kwanza kuwekwa lovebites

Mara ya kwanza kuwekwa lovebites

1e00a3c897c4d547a848c728a2619972.jpg





25421e9a4fdb68737010e73b6127d005.jpg
[emoji15] [emoji15] [emoji15]
Sasa hapo si kuaribiana mwonekano bibie, hiyo haifai kwa sisi wachepukaji[emoji23] [emoji23]
Mwangalie binti wa watu hiyo si Snake bite kabisa.
 
[emoji15] [emoji15] [emoji15]
Sasa hapo si kuaribiana mwonekano bibie, hiyo haifai kwa sisi wachepukaji[emoji23] [emoji23]
Mwangalie binti wa watu hiyo si Snake bite kabisa.
lol, na ndio lengo haswaa la love bite, kwa wachepukaji mbaki njia kuu,

huyo dada haitaishi kwa muda mrefu
just a couple of days anakua normal.
 
Mimi nikajua lovebites ni wadudu wapya wamevumbuliwa wanaong'ata watu duuuuh.
😱😕😡🙄😵
tupo wengi hatujui ila huko kuraruana ni makusudi ili ujulikane hadharani tu.
 
Back
Top Bottom