Mapokezi ya Tundu Lissu, mjini Morogoro leo

Sky Eclat

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
57,597
215,345
1597675000177.png

1597675078516.jpeg


Mikumi kata ya Ruaha

1597676611307.png

1597676648785.png

1597676690839.png
 
Umekosea kupiga picha hiyo sio idadi ya watu wanaomkubali LISSU hapo Morogoro.

Ngoja waje wapiga picha mashuhuri wazee wa kutoa picha wawili.

WAIT.
 
Kuna kitu chadema wanakosea kutokutembea na Muziki mbele ya mgombea wao. Wasanii wote wameshawakimbia wao watafute vikundi vya talumbeta kama kile cha yanga cha Tandale au Ubungo terminal vya Simba na yanga au mpira pesa au Vile vya Maharusi Ushindi utakuwa wao.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom