Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapinduzi yanga!

Discussion in 'Sports' started by Kombo, Apr 28, 2012.

  1. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Yanga imekabidhiwa kwa Baraza la Wazee katika kile kinachoelekea kuwa Mapinduzi Baridi kufuatia mwenendo mbaya wa TIMU hiyo.
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,169
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Hao wazee wa Yanga ni wajinga sana kwanza hawana hela za kuendeshea club halafu wanang'ang'ania timu.

    Hawana lolote zaidi ya kuamini katika ushirikina hasa wakiifunga Simba.
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 32,038
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    piganeni watani simmezoea kupiga marefarii
     
  4. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Wazee wanalalamika kupokwa Ubingwa na kitendo cha baadhi ya viongozi wa Yanga kuwekwa dhamana baada ya kushindwa kulipa gharama za malazi na chakula huko Arusha.
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,107
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    Hili la viongozi wawili wa yanga kuwekwa rehani kwenye hotel walio fikia yanga ni kweli...lakini watani jiandaeni kichapo tarehe 5-5-12
     
  6. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 15,163
    Likes Received: 2,323
    Trophy Points: 280
    Tuambiane black and white sasa... Wale wazee wa vibalaghashia ndo sababu migogoro yote Simba na Yanga
     
  7. M

    Mzawa Halisi JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 495
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Soka ya Tz haiwezi kuendelea kwa mikakati ya hovyo hovyo kama hii. Hao wazee wana utaalamu wa kuendesha soka? Mimi ni mpenzi wa Yanga lakini nakerwa sana na jinsi timu hii inavyoendesha mambo yake.
     
  8. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Wanazitolea macho pesa zitakazopatikana kwenye mechi yao na Simba, bila shaka.

    Wanadai kuanza kulipa madeni yanayoikabili Timu hiyo kuanzia leo.

    Namshangaa Nchunga kukabidhi Timu bila kujiuzulu U-enyekiti kwa kushindwa kuongoza Club...au pengine nina makengeza?
     
  9. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0

    Mkuu umenihamishia Yanga?
     
  10. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,203
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    Yanga Magirini
     
  11. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Nchunga kapigwa mkwara kaandika barua ya kukabidhi Timu, kaaz kwel!
     
  12. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    Hawa wazee hawana jipya,ni kero tupu!
     
  13. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,418
    Likes Received: 3,849
    Trophy Points: 280
    ndio maana sisi wengine tupo ki epl zaidi sababu ya upuuzi huu timu tunaipenda lakini haipendeki.
     
  14. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,640
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    naona M4C imeingia hadi yanga duh!
     
  15. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 10,047
    Likes Received: 1,374
    Trophy Points: 280
    Haya tunasubiri baraza jipya la "mawaziri yanga"
     
  16. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kumbe na Yanga kuna upepo mbaya unapita? Daaah...!!
     
  17. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #17
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    No wonder Rais akiwa na jambo gumu huwaona na kuongea na Wazee!
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,788
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    hawa ano wamekua kama visiwa vya comoro
     
  19. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #19
    Apr 28, 2012
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,848
    Likes Received: 2,315
    Trophy Points: 280
    Watanzania tumelogwa
     
  20. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #20
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Yeah hiyo ipo ata barcelona wazee wanapanga kufanya mapinduzi kumrudisha pep!
     
Loading...