Mapenzi ya shule yalikuaga yanafurahisha

Mapenzi ya shule yalikuaga yanafurahisha

zagarinojo

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2020
Posts
2,622
Reaction score
2,865
Duh!nawarudisha nyuma kidogo Ila nahisi mna kumbukumbu enzi za shule. Jinsi mapenzi ya shule yalivyokuwa ya kusisimua na kufurahisha

Yalikuaga hayana kuchepuka yale yaani mnapendana mkiwa kidato cha kwanza hadi cha nne. Hayahitaji pesa wala nini kwasababu wote mnaishi katika mazingira yanayoendana.

Kufeli mnafeli pamoja na bakora mnachapwa pamoja sio kama mapenzi haya ya mtaani ambayo yamejaa usaliti na maumivu makubwa

Ukimpenda msichana enzi hizo shule utahitaji kila rafiki yako ajue na walikuwa hawamind wala nini wanakutunzia siri.

School love is the best
That was true love not the one
We witness now days
#Iam Zagarino
 
Darasa la kwanza mpaka la saba? Mkoa gani huo? Utakuwa umeishia la saba na mpenzi wako huyo.
 
Mimi nimeanza mapenzi nikiwa chuo. Sijui lolote kuhusu mapenzi ya shule ya msingi.
 
La kwanza? Hapana sikua najua kuongea. Nilikua nampenda binti anaitwa Salome shule niliyosoma tulikua tunakaa chini so inabidi twende na viroba vya kukalia.

Nabeba viroba viwili in case Salome kasahau cha kwake.

Break namganda nitanunua sambusa 3 kisha 1 nampa yeye na hapo ana vitu vyake kashanunua.

Kubwa kuliko ni siku Mikidad alipomnyang'anya Salome kiroba. Ilikua ni mara yangu ya kwanza kupigana huku mwanamke akiwa centre ya ugomvi, pigana sana, nikamchania shati, nikamchapa na fagio mpaka tukapelekwa ofisini.

And then one day naingia darasani simuoni, nikafikiri leo tu, ikaenda na kuenda na kuenda mpaka nikaja gundua this lady is not coming back nilikua nishaingia la pili. Never told her how she makes me feel, just let my actions speak louder but they fell on deaf ears.

Utoto bwana.
 
😂😂😂 std one na mapenzi ya kweli..!!🙄🙄
 
La kwanza? Hapana sikua najua kuongea. Nilikua nampenda binti anaitwa Salome shule niliyosoma tulikua tunakaa chini so inabidi twende na viroba vya kukalia.

Nabeba viroba viwili in case Salome kasahau cha kwake.

Break namganda nitanunua sambusa 3 kisha 1 nampa yeye na hapo ana vitu vyake kashanunua.

Kubwa kuliko ni siku Mikidad alipomnyang'anya Salome kiroba. Ilikua ni mara yangu ya kwanza kupigana huku mwanamke akiwa centre ya ugomvi, pigana sana, nikamchania shati, nikamchapa na fagio mpaka tukapelekwa ofisini.

And then one day naingia darasani simuoni, nikafikiri leo tu, ikaenda na kuenda na kuenda mpaka nikaja gundua this lady is not coming back nilikua nishaingia la pili. Never told her how she makes me feel, just let my actions speak louder but they fell on deaf ears.

Utoto bwana.
Haya yote yalitokea ukiwa darasa la kwanza? La kwanza hili hili la miaka sita au?
 
usishangae maana uswahilini mtoto wa miaka minne kashakabidhiwa mchumba na anamjua, wamama pia wanaitana wakwe [emoji23][emoji23]. fun life
Hahahaha hiyo kweli kabisa, kumbe ule utani wa mchumba mchumba kuna wengine wanakua serious wanawekeza kabisa hisia zao kama ndugu yetu Castr
 
La kwanza? Hapana sikua najua kuongea. Nilikua nampenda binti anaitwa Salome shule niliyosoma tulikua tunakaa chini so inabidi twende na viroba vya kukalia.

Nabeba viroba viwili in case Salome kasahau cha kwake.

Break namganda nitanunua sambusa 3 kisha 1 nampa yeye na hapo ana vitu vyake kashanunua.

Kubwa kuliko ni siku Mikidad alipomnyang'anya Salome kiroba. Ilikua ni mara yangu ya kwanza kupigana huku mwanamke akiwa centre ya ugomvi, pigana sana, nikamchania shati, nikamchapa na fagio mpaka tukapelekwa ofisini.

And then one day naingia darasani simuoni, nikafikiri leo tu, ikaenda na kuenda na kuenda mpaka nikaja gundua this lady is not coming back nilikua nishaingia la pili. Never told her how she makes me feel, just let my actions speak louder but they fell on deaf ears.

Utoto bwana.

Kwahyo ukazichapa kisa mwanamke kaibiwa kiroba.kweli utoto raha.
 
Back
Top Bottom