Mapambano makali yanaendelea Kusini Magharibi mwa Rwanda

Mapambano makali yanaendelea Kusini Magharibi mwa Rwanda

ivi nyinyi mnaopiga kelele nyuma ya keyboard mbona wakati Muroto anatangaza kipigo cha mbwa koko hamkutoka nje?
wanaume mnalalama tu, mnaona wanaume wenzenu hao ,wametoka Kwenye camera, lakini wabongo kutwa majungu mara ooh jiwe mara lumumba.
jitoeni kimasomaso
HahahahaaaaaAaaa et muroto alipotangaza kichapo

Kwahiyo ulitaka watu waumie kisa ujinga wa dar mange
 
Nchi ya Rwanda ni rafikini sana na serikali yetu na mengi tumeiga kutoka uko kwahiyo tuombe Mungu AEPUSHILIE MBALI hayo mambo ya vita pia Mungu awawezeshe viongozi wetu kutambua uongozi siyo wa milele !!!!!!
 
Mkimalizana na kgame mje mmuondoe na ndugu yake huku huyu muhutu
 
Naomba sana kwa God hii habari iwe kweli na Nkuruzinza na hao wafaransa wawasapoti hao waasi kumpiga huyu kagame kipigo cha mbwa koko wamtoe madarakani ili iwe fundisho kwa best ake Jiwe na marais dhalimu wote wa Africa wanaowanyanyasa wananchi wao kisa wana madaraka I hate Dictatorship
What about Nkurunziza?
 
Vita sasa havina maana,ni uharibifu wa resource na infrastructure tu.
Kazi ambao unaweza kufanywa na MTU mmoja ama wawili,kwa resource chache,unaifanya ifanywe na maelfu ya watu,kwa resource nyingi na bila guirentee ya kufaulu
Sio kwa afrika. Hata tz hatupat maendeleo sababu hatujanyooshana vilivyo
 
Na kuna ukweli kwny hilo mkuu,sa hivi Burundi imeanza kulalamika kwamba inatengeneza Mgogoro ionekane Yenyewe inawa back up hao waasi ili Kagame afanye yake huko Burundi.

Na ponea ya Nkurunziza hua ni Bongo kumbeba la sivyo angekua ashakwenda na maji kitambo tu.
na ponea ya kagame ni nini!?
 
Hilo ndio swali la msingi mkuu,watu wanamchukulia poa sana Kagame,kama kuna mgogoro Rwanda na una backup ya Burundi basi its likely anaondoka Nkurunziza madarakani
unafikiri burundi watakua wapumbavu wawe base bila kuwa na uhakika wa accomplish mission!?
 
siyo na yeye anabebwa tu na akina tony bliar na netanyahu!!..tena kwa mtind
Hahah Tony blair amestaafu lini mkuu,apart from blair kua ni mshauri wake ana msaada gani tena?

Mchango wa Netanyahu tuwekee hapa Jamvini tuuone mkuu?
 
Mimi naona kama warundi na Wanyarwanda wanapenda sana kuwa wakimbizi...yaani kukimbia kimbia wao ndio wanapenda.

Na Genta na mwenzake hawakai kwao kila muda wako Tanzania hadi kiswahili wanakijua vizuri na kwa vile wamejaa chuki walijifunza matusi kuliko maneno mazuri... Wanatukana hao balaa. [emoji23] [emoji23]

Wajiandae kuwapokea wenzao Tanzania wamefika Rusumo muda huu.
Hao walikuja 1994 km wakimbizi,wakakulia na kusomea TZ na mpk leo wanaishi TZ,but ukija kwenye ubaguzi wao wa kikabila ndio hujitoa ufahamu na kuiponda TZ
 
Wakishindwa kumuondoa sijui atawafanyaje
Kwa taarifa za awali ni kwamba hawawezi na watarajie maafa zaidi kama vifo na vilema vya maisha. Yani ukisikia battle la kiume jaribu kumsogelea PK... Nadhani ukisikia alivyoyafumua mataifa kadhaa kule DRC kwenye second congo war ndio utamjua ni nani hasa.
Sasa hiyo shughuli sio ndogo... hii dunia itawaka moto.
 
Namfahamu Kiasi Kagame. Hakuna uasi utakaomuangusha kwa sasa. Waasi Wote wataishia pabaya.

Kagame so far is one of my best strategic leaders, being kijeshi na kiutawala. Wanaotaka aanguke ni wapuuzi tu. Go go go le generali, le comandant, le chief in militia!
 
Namfahamu Kiasi Kagame. Hakuna uasi utakaomuangusha kwa sasa. Waasi Wote wataishia pabaya.

Kagame so far is one of my best strategic leaders, being kijeshi na kiutawala. Wanaotaka aanguke ni wapuuzi tu. Go go go le generali, le comandant, le chief in militia!
Masikini kagame kwaheri
 
Ngoma ikivuma sana ujue inakaribia kupasuka...kagame amelewa madaraka na mwaka huu achomoki
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom