Mapambano makali yanaendelea Kusini Magharibi mwa Rwanda

Mapambano makali yanaendelea Kusini Magharibi mwa Rwanda

Kagame hakusimamisha genocide,Bali alii kickstart baada ya kumdungua habyarimana
Kwanza mkuu nikuambie tuu hali ilikua mbaya toka 1959! huyo habyarimana ndie sababu ya yote hayo kwa mfano kama angeongoza watu wake bila ukabila yale yaliyotokea 1959 yangetokea tena?
Dhambi ni mbaya sana na alivuna alichopanda.

Mimi nachojua PK anapenda nchi yake basi na hili liko dhahiri kabisa.
Ugumu unaouona rwanda umeanzia mbali kagame mwenye kakulia uhamishoni(Uganda) kwa miaka 30 na machafuko ya 1959 ndio yaliyofanya familia yake ihamie uganda akiwa na miaka mi 3 so anafanya kila liwezekanalo kuweka mambo sawa kwa sababu joto laukimbizi kalionja toka utotoni mpaka ujana wake.
Mambo sio rahisi hivyo kama unabisha omba upewe hata miezi miwili uiongoze rwanda uone hali halisi.
 
Rwanda inafanya vizuri sana katika kujenga uchumi wake kitu ambacho mabepari hawakifurahii. Sasa hii ndo ile vita ya kiuchumi anayoiongelea Rais wetu...ni hatar sana.

Plz note: Wale waelewa wataelewa namaanisha nini...pia ukiona unataka kutoa povu faham kwamba hii comment si yako.
Walioleta demokrasia sio wajinga walijua huwezi kulinda hayo maendeleo bila demokrasia madhubuti. Kagame anaweza kuwa amefanya mengi lakini yanaenda kuyeyuka kwa kosa Moja tu LA kuiminya demokrasia
 
Kwanza mkuu nikuambie tuu hali ilikua mbaya toka 1959! huyo habyarimana ndie sababu ya yote hayo kwa mfano kama angeongoza watu wake bila ukabila yale yaliyotokea 1959 yangetokea tena?
Dhambi ni mbaya sana na alivuna alichopanda.

Mimi nachojua PK anapenda nchi yake basi na hili liko dhahiri kabisa.
Ugumu unaouona rwanda umeanzia mbali kagame mwenye kaakula uhamishoni(Uganda) kwa miaka 30 na machafuko ya 1959 ndio yaliyofanya familia yake ihamie uganda akiwa na miaka mi 3 so anafanya kila liwezekanalo kuweka mambo sawa kwa sababu joto laukimbizi kalionja toka utotoni mpaka ujana wake.
Mambo sio rahisi hivyo kama unabisha omba upewe hata miezi miwili uiongoze rwanda uone hali halisi.
Kumsingizia Habyarimana kwa ubaguzi uliowekwa na wakoloni Wabelgiji si sawa, na ishu za Wahutu na Watutsi zipo hata kabla ya ukoloni kuja na wao wakoloni walikuja kuendeleza tu na baada ya Uhuru ikarithiwa, tuache kuona mambo kiurahisi tu
 
Vita sasa havina maana,ni uharibifu wa resource na infrastructure tu.
Kazi ambao unaweza kufanywa na MTU mmoja ama wawili,kwa resource chache,unaifanya ifanywe na maelfu ya watu,kwa resource nyingi na bila guirentee ya kufaulu
kweli kabisa,wangetafuta maprofesheno wachache tu hata wa kukodi kutoka Ireland wakamalize kazi.
 
Ninacho kijua ni kwamba Kagame days are numbered. coz Usichezee watu walioishi kwa dhiki ya vita, soon utasikia kagame kakimbilia kwa jiwe kuomba msaada.
 
Kagame na RPF/RPA walifanya zaidi ya Interahamwe kwa Wahutu.Waliua ndani ya Rwanda kulipiza kisasi na wakawafuata wakimbizi DRC kule Kivu na kuwaua kinyama kwa kisingizio kuwa ni Jeshi la Habyarimana.Ni muda tu Kagame ataondolewa naye kwa aibu tena akiwa na matundu kama neti kokoro
Habyarimana yeye alitenda mema sana sio?
Halafu mkuu kitaalamu huwa tunaangalia nini chanzo cha tatizo ndio tunapata ufumbuzi. Kama Habyarimana aliua watutsi basi kilicho mkumba na ukijua na law of universe zinamaliza kila kitu wala sioni sababu ya kulumbana hapa.
 
Kumsingizia Habyarimana kwa ubaguzi uliowekwa na wakoloni Wabelgiji si sawa, na ishu za Wahutu na Watutsi zipo hata kabla ya ukoloni kuja na wao wakoloni walikuja kuendeleza tu na baada ya Uhuru ikarithiwa, tuache kuona mambo kiurahisi tu
Kwa hiyo wafanyeje ili wajikomboe na hilo wimbi la chuki/visasi na ukabila?
 
inaboa sana
ushujaa imekua ni kutukana huku wamejificha nyuma ya keyboard.
wakati hata panya road wanawashinda.
mikoani huko watu wanapiga kazi hawana mda wa majungu majungu.
Umechoka ,magogoni unapajua kakinukishe Historia ikukumbuke...
Yani humu kumejaa Bla bla Mpaka kero,hakafu anaeongea ivyo hajawahi hata kunusa uwanja wa vita, siku watakayowekwa Frontline ndio watajua What's bullet
Ni watoto wa kiume wenye haiba na hulka za kike....
 
Ufupi wa kufikili. Hujawahi kuona mfuga nyoka akifa kwa kuumwa na nyoka aliye mtunza tokea utoto?

Osama ni Product wa USA.
Mbona unaongelea vitu viwili tofauti
Nyoka na mbwa ni viumbe wawili tofauti....

Mbwa wana sehemu kwenye ubongo wao unaowafanya waweze kuishi na mwanadamu ambayo nyoka hana!!!....

Western media's zimekupumbaza kuhusu uadui wa Osama na USA......

Kwa taarifa yako Osama ameshakamilisha misheni yake na muda huu anakula matunda ya kazi yake......
 
Mbona unaongelea vitu viwili tofauti
Nyoka na mbwa ni viumbe wawili tofauti....

Mbwa wana sehemu kwenye ubongo wao unaowafanya waweze kuishi na mwanadamu ambayo nyoka hana!!!....

Western media's zimekupumbaza kuhusu uadui wa Osama na USA......

Kwa taarifa yako Osama ameshakamilisha misheni yake na muda huu anakula matunda ya kazi yake......
Wabongo bhana!! Atajifanya kukosoa eti yy ndie anajua tu.

Haya tupe Source ya taarifa zako eti Osama anakula matunda tu
 
Walioleta demokrasia sio wajinga walijua huwezi kulinda hayo maendeleo bila demokrasia madhubuti. Kagame anaweza kuwa amefanya mengi lakini yanaenda kuyeyuka kwa kosa Moja tu LA kuiminya demokrasia

Demokrasia ni kiini macho tu...hakuna demokrasia ya kweli popote pale.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom