Maombi yangu wanajamvi umri umetimia

Maombi yangu wanajamvi umri umetimia

Naunga mkono hoja mkuu, ukipata zaidi ya mmoja nigawie na mimi tafadhali...
 
Madhaifu yangu ni haya

1.sipendi kudanganywa
2.sijui kuongea sana
3.Napenda kucheka sana mda kufurahi ila mda wa kazi ni busy hadi kero

Exactly my type
Uendelee kuwa hivyo hivyo mkuu ..utapata unayemuhitaji
 
Akikupa jibu niTag
Mwanamke ana sifa kibao na majina ya sifa kama hilo la jiko, japo siwezi elezea vizuri ila mwanamke ana nafasi kubwa sana akiwa kwenye ndoa, ukitaka kujuwa hilo tembelea nyumba ambazo hazina mwanamke ndani zilivyo hazina hata mvuto
 
Mwanamke ana sifa kibao na majina ya sifa kama hilo la jiko, japo siwezi elezea vizuri ila mwanamke ana nafasi kubwa sana akiwa kwenye ndoa, ukitaka kujuwa hilo tembelea nyumba ambazo hazina mwanamke ndani zilivyo hazina hata mvuto
Sawa mkuu
 
Back
Top Bottom