• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Mangula: Tuliwang'oa Manji na Thomas Nyimbo kwa rushwa

K

Kageuka

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2012
Messages
241
Points
0
K

Kageuka

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2012
241 0
Baada ya mashambulizi kutoka kwa Dk.Kitila Mkumbo Kama alivyoandika wiki Jana katika makala yake Raia Mwema, Mangula katika Gazeti la Raia Mwema Leo anatoa mfano ya kuwa kuwang'oa watoa rushwa za uchaguzi akimtaja Manj na Thomas Nyimbo aliyewahi kwenda CHADEMA baada ya kukatwa jina CCM na akina Mangula.

Nawasilisha kwa mjadala watu.
 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,522
Points
1,225
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,522 1,225
Nampa miezi sita tu ya kuropoka na baada ya hapo utasikia ukimya kama kawaida yao maana nguvu ya soda tunaijua ipo CCM.
 
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
6,690
Points
1,195
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
6,690 1,195
Achukue hatua manene mengi ya nini?
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,834
Points
1,225
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,834 1,225
Tusubiri utekelezaji,maana nona majigambo na tambo zimekuwa nyingi!
 
bushman

bushman

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,415
Points
1,250
bushman

bushman

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,415 1,250
Hili jiwe walililolikataa waashi limekuwa jiwe kuu la pembeni leo,hajui kama wenzio wanataka wampake kinyesi walingane!!!!!!!!!!!!!!
 
KOMBAJR

KOMBAJR

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2011
Messages
5,833
Points
1,195
KOMBAJR

KOMBAJR

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2011
5,833 1,195
Baada ya mashambulizi kutoka kwa Dk.Kitila Mkumbo Kama alivyoandika wiki Jana katika makala yake Raia Mwema, Mangula katika Gazeti la Raia Mwema Leo anatoa mfano ya kuwa kuwang'oa watoa rushwa za uchaguzi akimtaja Manj na Thomas Nyimbo aliyewahi kwenda CHADEMA baada ya kukatwa jina CCM na akina Mangula.

Nawasilisha kwa mjadala watu.
Ni % ngapi ya watoa rushwa ndani ya ccm?
 
Kimagege

Kimagege

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
283
Points
195
Kimagege

Kimagege

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
283 195
anajidanganya huyo mbabu .aachane na siasa akatunze afya yake.
 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,522
Points
1,225
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,522 1,225
Mafisadi wnamtumia mzee wa watu kama KONDOMU baada ya kubwabwaja wataitupa tu
We subiri utaona atakavyoumizwa huyu jamaa,anacheza na mchekea mafisadi JK!Mliochukua hela za Epa rudisheni na nawapa muda baada ya hapo tusilaumiane,waliorudisha hawakushitakiwa na ambao walishindwa kurudisha walishitakiwa,huyu ndiye Mwenyekiti wake ambaye yupo tayari kufumbia macho mambo kama haya,Mangula huiwezi ari mpya,kasi mpya na nguvu mpya.
 
Wamunzengo

Wamunzengo

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
810
Points
250
Wamunzengo

Wamunzengo

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
810 250
Kwa kweli huyu babu Mangula anachekesha sana. Yeye menyewe walishamkung'uta kwa rushwa kwenye uchaguzi juzi kati hapa mpaka akaanza kulalama ovyo ovyo. Halafu eti leo nae kaota mapembe. Ngoja tuone, labda kweli kuna kitu. Ila mimi kuamini ni mpaka nione.
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Points
1,250
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 1,250
Mwacheni mzee Mangula atengeneze jina ndani ya ccm. Alikuwa amepotezwa muda mrefu na kila alipojaribu kurudi kundini kupitia mlango wa uani wenyewe wakaufunga. Sasa maadam wamemrudisha kundini na kumtoa shambani ni lazima ajaribu kuwafurahisha ili angalau atoke huko mashambani, kilimo ni kigumu jamani.
 
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2007
Messages
2,602
Points
1,500
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2007
2,602 1,500
Baada ya mashambulizi kutoka kwa Dk.Kitila Mkumbo Kama alivyoandika wiki Jana katika makala yake Raia Mwema, Mangula katika Gazeti la Raia Mwema Leo anatoa mfano ya kuwa kuwang'oa watoa rushwa za uchaguzi akimtaja Manj na Thomas Nyimbo aliyewahi kwenda CHADEMA baada ya kukatwa jina CCM na akina Mangula.

Nawasilisha kwa mjadala watu.
Ni sawa na kumwambia mtu anayekubishia kuwa huwezi kupanda mlima Kilimanjaro, kwamba 'mbona nilishapanda kichuguu Msanga huko'!
 
M

mjuaji

Senior Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
166
Points
0
M

mjuaji

Senior Member
Joined Apr 6, 2012
166 0
amtoe kikwete aliingia madarakani kwa kuonga kanga.kama Nyimbo na Manji walitolewa kwa Rushwa.JE walifunguliwa mashitaka?
 
Kaitampunu

Kaitampunu

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2011
Messages
1,846
Points
1,250
Kaitampunu

Kaitampunu

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2011
1,846 1,250
Mwacheni mzee Mangula atengeneze jina ndani ya ccm. Alikuwa amepotezwa muda mrefu na kila alipojaribu kurudi kundini kupitia mlango wa uani wenyewe wakaufunga. Sasa maadam wamemrudisha kundini na kumtoa shambani ni lazima ajaribu kuwafurahisha ili angalau atoke huko mashambani, kilimo ni kigumu jamani.
Hivi mzee Mangula hajaona tofauti ya siasa ya enzi ya Mkapa na ya sasa? Mambo yakimgeuka uso atauweka wapi?
 

Forum statistics

Threads 1,404,692
Members 531,700
Posts 34,461,764
Top