Mange Kimambi yupo obsessed na Diamond na familia yake kwa ujumla


finnest

finnest

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
697
Likes
903
Points
180
finnest

finnest

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
697 903 180
Ange invest kimya kimya na sio kuchamba watu. Mbona angefika mbali tuu yy akaanza kuleta nyodo ninyodoe
Alidhani dai hapindui kwake. .... Ila kilichomkuta hata madale hawezi kwenda hahahahaha
Tulimsikiliza tu kwenye speech ya marehemu Ivan "eti I moved on but he didn't " hahahaha cjui anajihisigi nani huyu demu
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,019
Likes
11,956
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,019 11,956 280
Huyu Dada sikuhuzi sijui amekuwaje dakika 2 anaitukuana familia ya msanii Diamond platnumz baada ya muda kidogo anasema anamtaka Diamond kimapenzi yaani anaonekana Yuko obsessed na Diamond
Either Diamond Amefanya Jambo zuri au baya yeye anatukana tu.
Kipindi anafanya harakati za siasa nilikuwa naona kama anajenga hoja Kama mtu mwenye utimamu lakini kwa sasa dishi channel zimekata
Nawakumbusha tu amebakiza siku 25 tu - Sheikh Mkuu wa Dar Alhad
 
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
5,302
Likes
2,833
Points
280
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
5,302 2,833 280
Huyu Dada sikuhuzi sijui amekuwaje dakika 2 anaitukuana familia ya msanii Diamond platnumz baada ya muda kidogo anasema anamtaka Diamond kimapenzi yaani anaonekana Yuko obsessed na Diamond
Either Diamond Amefanya Jambo zuri au baya yeye anatukana tu.
Kipindi anafanya harakati za siasa nilikuwa naona kama anajenga hoja Kama mtu mwenye utimamu lakini kwa sasa dishi channel zimekata
Wewe ndio dishi limeyumba yani huwezi kujua hata MTU akiwa anafanya utani. Mange akiwa anasema anamtaka Mond huwa anatania..
 
brave one

brave one

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
3,623
Likes
4,265
Points
280
brave one

brave one

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
3,623 4,265 280
Wewe ndio dishi limeyumba yani huwezi kujua hata MTU akiwa anafanya utani. Mange akiwa anasema anamtaka Mond huwa anatania..
Utani unakuwaga Mara moja ila ukiona mtu anarudia rudia ujue anafikisha ujumbe
Akili kubwa tunaelewa ,we unashani diamond akosee aombe mzigo atakataa
 

Forum statistics

Threads 1,235,536
Members 474,641
Posts 29,226,002