Mange Kimambi yupo obsessed na Diamond na familia yake kwa ujumla


rwechunguraa

rwechunguraa

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2018
Messages
698
Likes
351
Points
80
rwechunguraa

rwechunguraa

JF-Expert Member
Joined May 30, 2018
698 351 80
Huyo mange kimav dawa yake konki konki konki master
 
victormztz

victormztz

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2015
Messages
1,061
Likes
488
Points
180
victormztz

victormztz

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2015
1,061 488 180
Da Mange,pls hide my ID:D,na kuna viongozi na wanachama wa ufipa walikuwa wakimshangilia,teh!
 
Queenever

Queenever

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2017
Messages
1,283
Likes
1,652
Points
280
Queenever

Queenever

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2017
1,283 1,652 280
Umbea achia kina mama wewe wa wapi ww?? Ukweli upi sasa kuna anaejua ukweli zaidi ya alieutoa mdomoni mwake?? Nyie wengine ni kuongeza au kupunguza chumvi.
Wanwake tunajidharaulisha sana,kwa hiyo sisi ndo wambeya sana,,wanaume siku hizi ndo wambeya sasa
 
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
10,320
Likes
8,164
Points
280
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
10,320 8,164 280
Eti ndio huyu angenishawishi niandamane hahah,thubutuuuuu
Utashawishiwa kuandamana na MATATIZO yako wala siyo MANGE KIMAMBI, ni suala la muda tu.

Kwa sasa JIWE kakaba mpaka mnaishi kama digi digi, mmebakiza kuimba ASIFIWE JIWE ASIFIWE huko MAKANISANI na MISIKITINI.
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
11,287
Likes
10,532
Points
280
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
11,287 10,532 280
Utashawishiwa kuandamana na MATATIZO yako wala siyo MANGE KIMAMBI, ni suala la muda tu.

Kwa sasa JIWE kakaba mpaka mnaishi kama digi digi, mmebakiza kuimba ASIFIWE JIWE ASIFIWE huko MAKANISANI na MISIKITINI.
Teh teh mkuu naona stress zako za kuimba #Kazi na bata unazihamishia kwangu,pambana na hali yako chief.

2020,Lissu all the way.
 

Forum statistics

Threads 1,237,074
Members 475,401
Posts 29,277,378