Manchester United (Red Devils) | Special Thread

Manchester United (Red Devils) | Special Thread

Kuna matokeo ya ile game ya kwanza aliyocheza na hull city mbona hayaorodheshwi hapo
Inabidi niwe na simu yenye urefu wa mita moja
.
Kama jinsi msimo wa ligi ulivyo hapa chini, bila simu ya mita moja huwezi kuiona nyumbu
Screenshot_20261101_172628_FotMob.jpg

NB
Mnakesi ya kujibu kwa hii aston vila ya unai
 
Hakuna kipindi ambacho Manjesta ana nafasi kubwa ya kushuka daraja kama hiki

ili ubaki EPL unatakiwa walau uwe na points 40,sasa niambieni kwa Hali hii kila mechi kwenu fainal ,

Hizo points 40 mnazikusanya kwa nani ?🤣

Mjinga gani kwasasa yupo tayari kuachia point kirahisi kwa timu Ina Kiungo Santos na Baraba?

Hizo points 40 mnaweza kuzipata ila Damu zitawatoka
Team pekee ambayo Wana uhakika wa point 3 ni kwa Coventry City ya Frankie Lampard
 
Back
Top Bottom