Scott junior
JF-Expert Member
- Mar 24, 2022
- 3,670
- 5,463
.
Kuliko kuangalia Liverpool ya tapeli kiparaSaint Anne wew binti kwa unafiki upo vizuri sana. Pambaneni mpate kocha wa kueleweka. Mkiendelea kubaki na shaolini monk (slot) second leg old Trafford mtaeleza kwanini bata huwa ana halisha maisha yake yote.
WesthamGGMU
ivi mechi ijayo tupo na nani
Unatupenda mashetani kisirisiri😜GGMU
VIVA NYUMBUZ🔥🔥🔥👌
Ah wapiUnatupenda mashetani kisirisiri😜
Kwa kama ipo mikononi mwatapeli ukaona uje kwetu ?😅😅Ah wapi
Mimi Liverpool damudamu
Ni vile tu ipo mikononi mwa Tapeli
Najua jukwaa la liverfoolish ni viingereza tupu na hua mnajikuta mkianza kutoa michango yenu kwa lugha ya malikia. Unaweza ukazania nyie ni maprofesa kumbe wengi wenu ni mmepitia elimu ya memkwa.Kuliko kuangalia Liverpool ya tapeli kipara
Heri nishinde jukwaa la nyumbu tu
Kesho patachimbikaAh wapi
Mimi Liverpool damudamu
Ni vile tu ipo mikononi mwa Tapeli
Kwa kama ipo mikononi mwatapeli ukaona uje kwetu ?😅😅
Tema mate chini.Najua jukwaa la liverfoolish ni viingereza tupu na hua mnajikuta mkianza kutoa michango yenu kwa lugha ya malikia. Unaweza ukazania nyie ni maprofesa kumbe wengi wenu ni mmepitia elimu ya memkwa.
Hii nchi vituko havitakuja kuisha.😁 ety Watanzania wapo Anfield ndio mnavyo okotana huko kwenye jukwa lenu. Msituletee pigo kama zile za marehemu lufufu makandala. Aliyekua anawabatiza majambazi wa kwenye movie majina ya kihaya. Unakuta jambazi linaitwa kalekezi wakati ni lizungu pure.Tema mate chini.
Lile jukwaa lina Watanzania wapo Anfield huko
Tuacheni kabisa😂😂😂😂
😂😂😂😂Kuliko kuangalia Liverpool ya tapeli kipara
Heri nishinde jukwaa la nyumbu tu
😂😂😂😂Hii nchi vituko havitakuja kuisha.😁 ety Watanzania wapo Anfield ndio mnavyo okotana huko kwenye jukwa lenu. Msituletee pigo kama zile za marehemu lufufu makandala. Aliyekua anawabatiza majambazi wa kwenye movie majina ya kihaya. Unakuta jambazi linaitwa kalekezi wakati ni lizungu pure.
Nimeona leo huu uzenge , you deserve a special qumerninerKiko wapi sasa, niliposema kufukuzwa kwa amorim yalikua makosa makubwa ndio hivi sasa. itapendeza vipigo viendelee hivi hivi, tena mancity ajipigie hata 7 pale old Trafford. Ety kocha fletcher,ole na Carrick time will tell. Glazers na Ratcliffe ni wamiliki wapuuzi wanaongozwa na hisia bila kutumia akili.
Ulikaa kupoteza muda kuandika hii takataka?Kuna kipindi pale Arsenal tulikua tunataka Stan Kroenke aachie timu agewe mtu mwingine. Miongoni mwa watu walioitaka Arsenal alikua Dangote na mmiliki wa Spotify.
Kroenke akagoma kuuza. Dangote akarudi kukomaa na viwanda vyake na jamaa wa Spotify akaenda kupambana kuimiliki Barcelona.
Kipindi hicho ilikua Arsenal tunaweza kosa mchezaji kwakua anauzwa 45M au 50M. Arteta ilibidi afanye kazi na aliowakuta, wakina Mustafi, Guendouzi, Ceballos na Odegaard kwa mkopo, Sokratis, Bellerin aliyetoka majeruhi, Xhaka asiyejiamini, Cech n.k.
Kroenke akawa anagoma kutumia pesa akidai kwamba anataka timu ijiendeshe, itumie inachozalisha. Mashabiki tukaona anaongea upuuzi kwakua katika timu yake nyingine anayoimiliki ilikua haijiendeshi kwa mode hii. Kwanini akomae Arsenal tu ndiyo ijiendeshe hivyo?
Mashabiki wakaanza riots.
Tuje kwa United, wana wamiliki ambao ikatokea mchezaji anaongozwa na pesa na siyo ile kutaka kucheza timu fulani pesa hua inatoka. Kwa uzoefu wangu na observation mchezaji ambaye alifocus na pesa aliletwa United bila shida, Pogba, Martial, Fernandes, Amad, Mbeumo, Cunha, Sesko, Dorgu, Onana, Ugarte, Casemiro, Mazraoui, De Ligt, Sancho, Yoro, Heaven, Martinez, Malacia, Van De Beek, Antony, Chido n.k.
Hao ni wachezaji ambao kocha alipoint na wakaletwa. Ronaldo alirudi siyo kwa mapenzi ya kocha ila alirudi baada ya mashabiki wenyewe kuentertain hilo swala online.
Mtu anasema bora aje mmiliki mwarabu, ndiyo atafanya nini cha tofauti kwa anachotakiwa kufanya mmiliki? Kwani Newcastle mnajua inamilikiwa na nani? Wanaspend kama wapumbavu ila wako wapi? Mnahisi mmiliki atasababisha timu ikabe? Atasababisha wachezaji wageane pasi kwa wakati?
Chelsea walimleta Tuchel na alipofika tu alisema anachotaka. Akacheza back three akaondoka na CL, akiwa na wachezaji ambao Lampard alisema hawa na ubingwa ni maji na mafuta.
Amorim amefika United anacheza back three, mtu wa Hayloto Mbulu anasema huyu kocha hajui kitu back three bila wachezaji wa kufit mfumo itakutesa. Na yeye akapita na hilo gap. Kwakua it doesn't matter mchezaji kama una LB huyo ni LWB una RB huyo ni RWB so huwezi sema huna wachezaji wa kufit mfumo.
Mashabiki wa United hawajui mpira, hayo ni maneno ya Pogba, unashuhudia hayo kwa wanavyomhukumu kocha na wamiliki. Peronally kocha mtengeneza nidhamu namhofia kwakua once ukicheza na timu ipo disciplined wewe kuondoka na matokeo haiwezi kua easy.
Na Amorim alikua anafanya hili kwa bidii, sasa kwakua hamjui mpira mnahisi shida ni Amorim, kaondoka. Shida ni mmiliki? How? Mnasema kocha hapewi full authority? Ipi? Ronaldo aliwekwa benchi na kocha hakuhojiwa, a club legend. Bench. Na kocha hakuhojiwa.
Kocha analilia wachezaji aliowatumia Uholanzi, kaletewa. Kisha hawatumii na hajaulizwa. Unanunua starters wa Bayern, PSG na Atalanta na hauwatumii na haulizwi. Wewe mkazi wa Kinyanambo C unataka mmiliki afanye nini sasa?
Umelilia Amorim afukuzwe ili ucheze back four kafukuzwa umecheza back four na umenyooshwa unataka mmiliki aondoke. Kwa ishu ipi sasa?
Safari bado ndefu hadi mjue mlimhitaji Amorim na mlitakiwa mumpe muda awanyooshe hao viazi ambao kaka zao hawaamini kua wanatakiwa kukaa bench wajue kupambana.
Ndugu yangu, ze dudu, anakuambia anaona nafasi pale juu. Kimahesabu Wolves pia anaweza kumaliza ndani ya top four. Arsenal tulihitaji ushindi dhidi ya Brighton ili kuingia international games tukasuluhu. Hatukwenda.
Tulihitaji points 3 kwenye mechi zaidi ya nne ili kwenda CL au Europa na hatukwenda. So mahesabu yasikutie majaribuni ukajipa matarajio makubwa.
Muwe mnatumia akili
[emoji1787]Man u awez ata kupata sare mbele ya arsenal
[emoji1787][emoji1787]Baada ya kuifunga City mmepiga kelele nyingi Sana utadhani mmeshinda mechi 20 mfululizo kumbe ni mechi moja Tu
Hizo kelele zenu zinaenda kuzimwa Leo pale Emirates