Mambo yanazidi kuongezeka ccm, Who is Next?

Mambo yanazidi kuongezeka ccm, Who is Next?

Yani Ma CHADEMA mnakuwaga Majinga Majinga tu . Kwa hiyo Ninyi Mnajiona Ni Mawe na Miamba Mtakaoishi Milele ? Je ninyi Hamfi? Je hamtakufa?

Nawachukieni sana CHADEMA
0f99bb82-294b-4d10-8107-2347baa2a385.jpeg
 
Taarifa za kuaminika zinasema hiyo ajali ni ya kutengenezwa na genge la sa100.Hilo genge limepewa orodha ya watu wengi na anayefuata ni mwigululu
Trends reading ya vifo vinavyoripotiwa kwa maaskari na makada zinaleta picha na utata Fulani fulani ukifikiria!!

Ngoja wamalizane!

Inakuaje baada ya nchimbi kujiuzulu tu Kuna sequence inaendelea Hadi sasa!!
 
Wafiwa wamekwama kwa msiba, lakini,
Chadema na minyumbu mingine humu wanaonekana wamekwama zaidi aisee😄😄😄
 
Back
Top Bottom