mcTobby
JF-Expert Member
- Feb 16, 2018
- 7,538
- 21,776
Ukikuta mccm anavyongea kwa majivuno unaweza sema hawa jamaa ni immortals🤣Huyu hawezi kupumzika , MUNGU sio wasira au kabudi
Ukikuta mccm anavyongea kwa majivuno unaweza sema hawa jamaa ni immortals🤣Huyu hawezi kupumzika , MUNGU sio wasira au kabudi
Hapana amani kwa wabaya asema BWANA,😂🤣😅😆😁😄😃😀😀😆😆😅
Apumzike Tu Kwa Amani
Sina Mengi Sana Kwenye Hilo
Hawana akiliUkikuta mccm anavyongea kwa majivuno unaweza sema hawa jamaa ni immortals🤣
😂🤣😅😆😁😄😃😀Wahuni Hawa Walijimilikisha TanzaniaHakuna hiyo
Maisha yako yote si yatajaa makasiriko maana chadema bado ipo sana.Nawachukieni sana CHADEMA
Yani Ma CHADEMA mnakuwaga Majinga Majinga tu . Kwa hiyo Ninyi Mnajiona Ni Mawe na Miamba Mtakaoishi Milele ? Je ninyi Hamfi? Je hamtakufa?
Nawachukieni sana CHADEMA
Mjinga namba moja humu jamiiforums ni wewe, hivi wewe kwa mawazo yako na akili ulizopewa na Mungu , binadamu wote mtakuwa na ITIKADI sawa.Yani Ma CHADEMA mnakuwaga Majinga Majinga tu . Kwa hiyo Ninyi Mnajiona Ni Mawe na Miamba Mtakaoishi Milele ? Je ninyi Hamfi? Je hamtakufa?
Nawachukieni sana CHADEMA
Tangu nchimbi apokonywe simu kuna watu wengi sana watakufa vifo vya utata na kushtukiza 😄 😄Oooh ni mwendo wa kuwamaliza wote waliohusika na Oct 29, tunapoteza Mashahidi kwa namna hii.
Jamaa jinga sana hili 😂😂😂Maisha yako yote si hatajaa makasiriko maana chadema bado ipo sana.
Halafu hapo wala hajaonesha kufurahi ameleta tu taarifa ya huo msiba.
Due mkuu hii itakuwa vodooo
Innallilah wa innaillayhi rajir'un
Maswali yako yanafit sana ukiyaweka hivi na ukawauliza maboss wako.Yani Ma CCM mnakuwaga Majinga Majinga tu . Kwa hiyo Ninyi Mnajiona Ni Mawe na Miamba Mtakaoishi Milele ? Je ninyi Hamfi? Je hamtakufa?
Nawachukieni sana CCM
-Kifo ni kifo ..by Chura Kiziwi.Amekufa kwa ajali kifo ni kawaida sijui huko chadomo hamfi
USSR
U killed Mzee KibaoKwa hiyo Ninyi Mnajiona Ni Mawe na Miamba Mtakaoishi Milele ?
Sasa leo hii ww uliyekuwa unafurahia chadema kutekwa na kupotezwa ndio ukasirike leo chadema wakifurahia mnayowasababishia?Yani Ma CHADEMA mnakuwaga Majinga Majinga tu . Kwa hiyo Ninyi Mnajiona Ni Mawe na Miamba Mtakaoishi Milele ? Je ninyi Hamfi? Je hamtakufa?
Nawachukieni sana CHADEMA
Mbona siku nyingi hawa ni wanyama kabisa kasoro tu wamekosa mikia.Yani Ma CHADEMA mnakuwaga Majinga Majinga tu . Kwa hiyo Ninyi Mnajiona Ni Mawe na Miamba Mtakaoishi Milele ? Je ninyi Hamfi? Je hamtakufa?
Nawachukieni sana CHADEMA