Erythrocyte
JF-Expert Member
- Nov 6, 2012
- 142,415
- 286,592
- Thread starter
- #41
Asante kwa taarifaTaarifa za kuaminika zinasema hiyo ajali ni ya kutengenezwa na genge la sa100.Hilo genge limepewa orodha ya watu wengi na anayefuata ni mwigululu
Asante kwa taarifaTaarifa za kuaminika zinasema hiyo ajali ni ya kutengenezwa na genge la sa100.Hilo genge limepewa orodha ya watu wengi na anayefuata ni mwigululu
WAZURI HAWAFIKwamba ccm wasife ni mizimu?
Wacha tusubiri tuone.Sijui nani atafuata
Huoni wamewabadilisha makatibu wa CCM mikoa? Wengine wametupwa nje, DC, DAS, etc wamehamishwa na wengine kutupwa nje. Yaani ni kufuta kabisa wafuasi wa Nchimbi.Tangu nchimbi apokonywe simu kuna watu wengi sana watakufa vifo vya utata na kushtukiza 😄 😄
Kumbe Nchimbi alikuwa na nguvu sanaHuoni wamewabadilisha makatibu wa CCM mikoa? Wengine wametupwa nje, DC, DAS, etc wamehamishwa na wengine kutupwa nje. Yaani ni kufuta kabisa wafuasi wa Nchimbi.
Kazi ipoo
Ningependa ufe badala yake ili ardhi ipate mbolea ya kuirutubishaYani Ma CHADEMA mnakuwaga Majinga Majinga tu . Kwa hiyo Ninyi Mnajiona Ni Mawe na Miamba Mtakaoishi Milele ? Je ninyi Hamfi? Je hamtakufa?
Nawachukieni sana CHADEMA
Wala hana muda mrefuNingependa ufe badala yake
Nadhani kana wiki unusu za kuishiWala hana muda mrefu
CHADEMA ndo iliwatuma muue watoto wetu 29.10.2025? Vifo vya maccm ni Mungu anajaribu kutufariji.Yani Ma CHADEMA mnakuwaga Majinga Majinga tu .
😁😁😁😁Nadhani kana wiki unusu za kuishi
Hatakiwi kupumzika..Mungu ampe pumziko la milele
Kufa na ww Kam umeumia.Yani Ma CHADEMA mnakuwaga Majinga Majinga tu . Kwa hiyo Ninyi Mnajiona Ni Mawe na Miamba Mtakaoishi Milele ? Je ninyi Hamfi? Je hamtakufa?
Nawachukieni sana CHADEMA
Yani Ma CHADEMA mnakuwaga Majinga Majinga tu . Kwa hiyo Ninyi Mnajiona Ni Mawe na Miamba Mtakaoishi Milele ? Je ninyi Hamfi? Je hamtakufa?
Nawachukieni sana CHADEMA
Halafu wee msukuma, habari za misiba huandiki...?Yani Ma CHADEMA mnakuwaga Majinga Majinga tu . Kwa hiyo Ninyi Mnajiona Ni Mawe na Miamba Mtakaoishi Milele ? Je ninyi Hamfi? Je hamtakufa?
Nawachukieni sana CHADEMA
Watakuwa wanaona yale mauwaji ccm walifanya hii sasa Mungu anawaoneshe hii dunia sio mali ya ccm.kumbuka yale maelf ya watoto walieuwa.Yani Ma CHADEMA mnakuwaga Majinga Majinga tu . Kwa hiyo Ninyi Mnajiona Ni Mawe na Miamba Mtakaoishi Milele ? Je ninyi Hamfi? Je hamtakufa?
Nawachukieni sana CHADEMA
Nyie machoko pigwen miti kwenye makorido ya Lumumba shenzi zenu ndio maana mnashangilia miss Grand kama mazuzu.Yani Ma CHADEMA mnakuwaga Majinga Majinga tu . Kwa hiyo Ninyi Mnajiona Ni Mawe na Miamba Mtakaoishi Milele ? Je ninyi Hamfi? Je hamtakufa?
Nawachukieni sana CHADEMA
DuuuNyie machoko pigwen miti kwenye makorido ya Lumumba shenzi zenu ndio maana mnashangilia miss Grand kama mazuzu.