Erythrocyte
JF-Expert Member
- Nov 6, 2012
- 142,668
- 287,449
Taarifa kamili hii hapa
Ujumbe: Wenye Nchi ni Wananchi
Ujumbe: Wenye Nchi ni Wananchi
Nipo huku huku mkuu ni pamoto sana wasukuma wanasema watamalizana nao vizuri tu mccm maana yanaongoza kwa kutengeneza migogoroTaarifa kamili hii hapa
View attachment 3692351View attachment 3692352
Ujumbe: Wenye Nchi ni Wananchi
Kala hela za wasukuma alafu anawazingua wakapita naeWamemuua kwa tuhuma gani?
Ile namba 1, Msoga au Daudi Albert mmoja wapo akidondoka ntasherehekea sana hiyo siku.Majizi ya kura yaliyokubuhu yanazidi kupukutika mama'e
Ok.Taarifa kamili hii hapa
View attachment 3692351View attachment 3692352
Ujumbe: Wenye Nchi ni Wananchi
Chama cha mafilauniNi wa chama gani?
Hapana hii si sawa,diwani ni binadamu mwenye Uhuru wa kuchagua wapi awe na wapi asiweWatajuana wenyewe
Ndio hata mimi nashangaa ok kifo ni kifo tuHuko Tunduru walipiga kura ?
Kile chama kilichoshinda kwa 100%Ni wa chama gani?