Mambo yanazidi kuongezeka ccm, Who is Next?

Mambo yanazidi kuongezeka ccm, Who is Next?

Wamekufa watu 32 juzi ,leo tena nimesikia madogo wawili wa chuo wa kike wamekufa kwa ajali ..Hapa kitaa kuna mwingine ni boda naye kafariki jana ..Kifo ni kawaida kijana

Hiyo ndiyo sera ya chama ,maana hata Mtei naye kalamba vumbi , mwingine kapigwa bastola na mumewe ..Yaani chama kina utoto wa kushangilia kifo.
 
Wamekufa watu 32 juzi ,leo tena nimesikia madogo wawili wa chuo wa kike wamekufa kwa ajali ..Hapa kitaa kuna mwingine ni boda naye kafariki jana ..Kifo ni kawaida kijana

Hiyo ndiyo sera ya chama ,maana hata Mtei naye kalamba vumbi , mwingine kapigwa bastola na mumewe ..Yaani chama kina utoto wa kushangilia kifo.
Ndugu, hii midudu inayoitwa chadema ni janga kwa taifa hili.
 
Wamekufa watu 32 juzi ,leo tena nimesikia madogo wawili wa chuo wa kike wamekufa kwa ajali ..Hapa kitaa kuna mwingine ni boda naye kafariki jana ..Kifo ni kawaida kijana

Hiyo ndiyo sera ya chama ,maana hata Mtei naye kalamba vumbi , mwingine kapigwa bastola na mumewe ..Yaani chama kina utoto wa kushangilia kifo.
Ndugu, hii midudu inayoitwa chadema ni janga kwa taifa hili.
 
Back
Top Bottom