Mambo yamekuwa mazito kwenye ndoa yangu

Mambo yamekuwa mazito kwenye ndoa yangu

Wanajamii forums. Mwenzenu maji yamenifika shingoni..nina mambo mazito sana mwenzenu. Hapa nilipo leo au kesho nabwaga manyanga. Bora niwe single ntalea kiumbe changu mwenyewe kilichopo tumboni. Kiufupi yamenishinda. Kweli nimeamini ndoa ni ndoano. Machungu kila siku jamani? Hapana nimechoka. Nishaurini ila matusi nisingependelea kwa kuwa tumetofautiana fikra. Nimeji minus kwa lolote.

wewe ndiyo yule muimbaji wa kwaya uliyemchoma mumeo polisi kwa ubakaji?
 
Wanajamii forums. Mwenzenu maji yamenifika shingoni..nina mambo mazito sana mwenzenu. Hapa nilipo leo au kesho nabwaga manyanga. Bora niwe single ntalea kiumbe changu mwenyewe kilichopo tumboni. Kiufupi yamenishinda. Kweli nimeamini ndoa ni ndoano. Machungu kila siku jamani? Hapana nimechoka. Nishaurini ila matusi nisingependelea kwa kuwa tumetofautiana fikra. Nimeji minus kwa lolote.

Dah
Aijuaye mimba atakwambia

Escrows nyingine hiyo
Hope mtotowakwanza koma kiume mimba ukitoka nje mtoto anajua ukiingiabtu kaharudukale amlali we Malaya we mcehpuko we suruali utafikiri kakushikia mguu ukiingiza ila raha akizaliwamatusiyote kimyaaa


Akiwa anajifungua nipigie nijena na hii thread tucheke
 
Dunian hum kum watu wana roho mbaya. Bora ukutane na jini kuliko ukutane na binadam mwny roh mby.
 
kaa ukijua wanawake waliokwisha zaa si rahisi kupata m2 wa kuoa tena asikudanganye m2 watakao kuja ni kwa tamaa ya ngono tu na si kuoa labda uolewe na mzee wa miaka 50 lakini sisi vijana bado huwa tunataka sifa kama tumeoa special sio mtumba au used
 
Hujaeleza kwa ufasaha ni mambo gani yanakusibu kwenye ndoa. Je haachi matumizi? Analewa sana? Analeta mwanamke mwingine ndani? Hakupi haki ya ndoa? Eleza jambo linalokushinda ili watu wakupe ushauri. Kwa jinsi ulivyoweka kwamba unabwaga manyanga leo au kesho ni kama umeshafanya maamuzi kwa jambo ambalo hutaki wengine wajue!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom