Pole sana mdada kwa hilo, Ila hujawa wazi nini sababu ya kutaka kuyabwaga! Ndoa zinachangamoto nyingi na huongezeka maradufu pale mwenza anapokuwa mjamzito. Kuna hali ya kawaida ya wadada wengi akiwa mjamzito anabadilika. Mabadiliko kimwili na kiakili, Mabadiliko ya kimwili anjiona tena si kitu kwani viwanja alivyopenda hawezi kwenda, mavazi ayapendayo hawezi kuyavaa, vyakula avipendavyo havipandi tena. Manukato aliyopenda hatayataka kabisa na kubwa la lote kale ka halufu kazuri ka mmewe alikokuwa anakafeel hatakapenda kabisa na akimuona anajisikia kichefuchefu.
Mbadiliko Kiakili ni kuwa anajitambua mjamzito na hawezi kumfanyia mmewe mambo yote hivyo kujenga hofu ya kusalitiwa, wakati mwingine anapenda awe n mmewe muda wote bila kuwaza anafanya kazi ofisini au la, mme akichelewa kurudi ni ugomvi mkubwa na matusi. Akiwa na mme si mstaarabu akamjibu mbovu ndo chanzo cha kuna kadharauliwa na ugomvi kukua kufikia wazo la KUBWAGA MANYANGA.
Nini cha kufanya:
1: Mke jitambue hiyo ni hali ya muda tu na mara ukijifungua hutakuwa nayo tena
2: Mme atambue hali ya mke na ajishushe kumridhisha na kumfanya awe na amani kwa kipindi hicho
3: Mme ampeleke mkewe kwa wazazi wao akajitazamie mpaka kujifungua
4: Mme asiwe na marumbano sana na mke
Ni ushauri tu wa kuanzia japo hujaweka wazi nini chanzo cha kutaka kulibwaga.
ANGALIZO :Kulibwaga ni rahisi ila kulisimamisha mbinde!