Mambo yamekuwa mazito kwenye ndoa yangu

Mambo yamekuwa mazito kwenye ndoa yangu

jamani hamuishi kututisha!!!! mtatufanya tusiolewe bure. pole bibie, fanya litalokupa furaha.
 
Hujaeleza tatizo unataka ushauri......wapi na wapi?
 
Usikate tamaa, mimi pia ndani palikuwa hapakaliki lkn ilitokana na michepuko yangu, ilibidi niache kbs michepuko japokuwa nimemiss vingi huko nje lkn jambo jema ndani pametulia
Chunguza nini chanzo, inawezekana mmoja wenu anachepuka??? ukigundua chanzo cha ugomvi rekebisha hio mara moja, amani itarudi ndani
 
Hivi ile sala ya bunge inasomwaje? Napenda jinsi Msekwa alivyokuwa anaisoma..lols

Umenikumbusha mbali sana nilipotembelea bungeni nikiwa secondary huyu jamaaa na sauti yake ilikuwa full burdani
 
muite Vaislay shostic atanisaidia.


Here Iam dear,Sasa mimi sijui nikusaidie mchango upi maana sijajua tatizo ni nini?
Tuanzie hapo,Kunani mama tho am not married mimi ni mshauri wa single mamaz...labda nijitahidi na ushauri wa wenye ndoa.. Nakusikiliza
 
Dah..baada ya kupitia nyuzi za nyuma za huyu dada naona nisipoteze muda kushauri hapa
Vaislay popote ulipo.nakutafuta
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom