Mambo yamekuwa mazito kwenye ndoa yangu

Mambo yamekuwa mazito kwenye ndoa yangu

Wanajamii forums. Mwenzenu maji yamenifika shingoni..nina mambo mazito sana mwenzenu. Hapa nilipo leo au kesho nabwaga manyanga. Bora niwe single ntalea kiumbe changu mwenyewe kilichopo tumboni. Kiufupi yamenishinda. Kweli nimeamini ndoa ni ndoano. Machungu kila siku jamani? Hapana nimechoka. Nishaurini ila matusi nisingependelea kwa kuwa tumetofautiana fikra. Nimeji minus kwa lolote.

Ndoa ndoano huo usemi unamaana kubwa sana, tatizo lenu wasichana wa kileo mnapenda kuolewa tuili muonekane mna waume, mama yakikufika vumilia tu wanaume ndo tulivyo.
 
Jaman pole sana tatizo ni nn si ulisema mkurya ni mpole na anakupenda
Ngoja niwaite hawa wakufariji Vaislay come tiz way
Best mtoto ana mimba usimpe mkali miss neddy

Wanaume wa Kikurya ni wagumu sana kuishi nao. Jipe moyo tu kwanza ujifungue ndiyo unaweza kuchukua uamuzi mwingine. Matusi kwao ni kitu cha kawaida.

Ngoja nikupe story moja ya kweli juu ya wakurya. Boss mmoja wa kikurya alimtuma dereva nyumbani kwake apeleke mzigo, akamwambia kuwa utakuta malaya 2 nyumbani kwangu. dereva alivyofika nyumbani kwa boss kwa mshangao akamkuta mkewe pamoja na mama yake Boss. Unaionaje hii? Huoni kuwa wamepitiliza katika kauli mbaya?
 
nahisi unakitu wewe si bure...ndo mana unapondwa na watu...kaz kuvamia vamia tu...behave basi
Vaislay mbona mimi sijaona shida ipo wap? Morg kaomba awe msaidizi wako katika kuwashauri hao single mom au mimi sijaelewa lakini umekuwa mbogo!
 
We dada, akili yako imezeeka kuliko umri wako thats why uwezo wa kufikiri umeisha kwako. Kama jambo limewashinda kulitatua ninyi wawili je litawezekana kutatuliwa na ulimwengu mzima??
Kwako naona kila kitu unakikimbiza jf utadhani huna kazi ya kufanya. Au we ni mama wa nyumbani? Au we ni mtu wa pwani-mzee wa taarabu??
HIYO NDOA NI LAZIMA ITAVUNJIKA TU HATA KAMA SI LEO. Mwanamke mwenye hekima huijenga nyumba yake bali yule -------- HUIBOMOA KWA MIKONO YAKE MWENYEWE, si mimi nisemaye-NI BIBLIA
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom