Mambo yamekuwa mazito kwenye ndoa yangu

Mambo yamekuwa mazito kwenye ndoa yangu

ICHANA hebu njoo huyu morg cmwelewi kama what is she trying
 
Last edited by a moderator:
Hapa kuna kitu.. Morg nani ka edit post yako? Natumia simu apa siwezinona mambo mengine...lol
 
Last edited by a moderator:
pole san ndugu Evz ni nini mbaya? Mpaka wataka kubwaga manyanga...
 
Last edited by a moderator:
Muhindi wako aliyekunaniliu ulimpata? Pole sana dada, shida tumeumbiwa watu sio miti.
 
Wanajamii forums. Mwenzenu maji yamenifika shingoni..nina mambo mazito sana mwenzenu. Hapa nilipo leo au kesho nabwaga manyanga. Bora niwe single ntalea kiumbe changu mwenyewe kilichopo tumboni. Kiufupi yamenishinda. Kweli nimeamini ndoa ni ndoano. Machungu kila siku jamani? Hapana nimechoka. Nishaurini ila matusi nisingependelea kwa kuwa tumetofautiana fikra. Nimeji minus kwa lolote.

Sioni chakushauri !zaidi nikupe pole kwa yanayokusibu.
 
Wanajamii forums. Mwenzenu maji yamenifika shingoni..nina mambo mazito sana mwenzenu. Hapa nilipo leo au kesho nabwaga manyanga. Bora niwe single ntalea kiumbe changu mwenyewe kilichopo tumboni. Kiufupi yamenishinda. Kweli nimeamini ndoa ni ndoano. Machungu kila siku jamani? Hapana nimechoka. Nishaurini ila matusi nisingependelea kwa kuwa tumetofautiana fikra. Nimeji minus kwa lolote.

Unataka ushauri gani?
Kwanini?
Mbona habari yako haijakamilika?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom