Mambo yamekuwa mazito kwenye ndoa yangu

Mambo yamekuwa mazito kwenye ndoa yangu

Evz

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2014
Posts
674
Reaction score
130
Wanajamii forums. Mwenzenu maji yamenifika shingoni..nina mambo mazito sana mwenzenu. Hapa nilipo leo au kesho nabwaga manyanga. Bora niwe single ntalea kiumbe changu mwenyewe kilichopo tumboni. Kiufupi yamenishinda. Kweli nimeamini ndoa ni ndoano. Machungu kila siku jamani? Hapana nimechoka. Nishaurini ila matusi nisingependelea kwa kuwa tumetofautiana fikra. Nimeji minus kwa lolote.
 
Vumilia mkuu ili usije kupata mtoto nje ya ndoa itakuwa jambo la busara sana
 
Pole sana mwanandoa,
Kwanza ongeza uvumilivu na ukifanya maamuzi fikiria vizuri athari kwa pande zote (Wewe, Mumeo, Mtoto tumboni, wazazi, ndugu na jamii).

Ni vizuri ukayabwaga hapa yanayokusibu waweza pata wawili matatu kuhusu jinsi ya kufanya kupunguza machungu kama si kuyaondoa kabisa
 
Wanajamii forums. Mwenzenu maji yamenifika shingoni..nina mambo mazito sana mwenzenu. Hapa nilipo leo au kesho nabwaga manyanga. Bora niwe single ntalea kiumbe changu mwenyewe kilichopo tumboni. Kiufupi yamenishinda. Kweli nimeamini ndoa ni ndoano. Machungu kila siku jamani? Hapana nimechoka. Nishaurini ila matusi nisingependelea kwa kuwa tumetofautiana fikra. Nimeji minus kwa lolote.

Hasira za mimba tu hizo ukijifungua utakua poa tu.....nenda kapumzima kwa mama mpaka utakojifungua.
 
Aisee Mr Rocky hebu pita hapa tafadhali

Mkuu utafiti sijui hapa tushauri nini maana hizi mbio za kuandika sijui ni hasira hatujui chanzo cha haya yote ni nini
Bora angetulia akaandika ni nini tatizo na kwa nini anataka kuiacha ndoa yake
Maana kila ndoa ina matatizo yake ila muhimu ni kuvumilia na kujisahihisha
 
Last edited by a moderator:
Wanajamii forums. Mwenzenu maji yamenifika shingoni..nina mambo mazito sana mwenzenu. Hapa nilipo leo au kesho nabwaga manyanga. Bora niwe single ntalea kiumbe changu mwenyewe kilichopo tumboni. Kiufupi yamenishinda. Kweli nimeamini ndoa ni ndoano. Machungu kila siku jamani? Hapana nimechoka. Nishaurini ila matusi nisingependelea kwa kuwa tumetofautiana fikra. Nimeji minus kwa lolote.

Ndoa ina umri gani?
 
Hivi umeolewa na nani hasa?

JF Member,mlokole,kaka mtu au mdogo mtu? maana hao wote wamekugonga ndani ya miezi hii mitatu.

Na mie nlitaka kuuliza the same swali......aa kweli Wahenga walinena,"ukiwa muongo uwe na kumbukumbu"
 
Wakati mnaoana mlikubaliana kwa kila jambo yani kwa shida na raha pamoja na karaha sasa iweje yakushinde.
 
benteke unanituc? Shkran kaka ang

Evz sikutusi dada....kwa uzoefu wangu kina dada wenye ujauzito huwa wanawachukiaga wenzi sana....ndio maana nikakushauri kapumzike nyumbani alafu kama ni uamuzi chukua ukisha jifungua...maana hata jinsi unavyoishi nae na stresi anazokupa unaweza kupata matatizo wakati wa kujifungua..placenta inaweza kutangulia mbele kabla ya kujifungua hivyo ukaziba njia ya uzazi.
 
Last edited by a moderator:
Deo Corleone na @ mamii nashkru kw maneno yenu. Kama umeshndw ktoa ushaur bora ukae kimya coz nlitgemea faraja kumbe maumivu.
 
Last edited by a moderator:
Deo Corleone na @ mamii nashkru kw maneno yenu. Kama umeshndw ktoa ushaur bora ukae kimya coz nlitgemea faraja kumbe maumivu.
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom