Mambo ya ufukweni weekend! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo ya ufukweni weekend!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kang, Feb 26, 2012.

  1. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,959
    Likes Received: 440
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Vazi la huyo mwanamke linaitwa MATESO BILA CHUKI!
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,194
    Likes Received: 1,588
    Trophy Points: 280
    Duh!
    Hii sio salama aisee! Kama kuna life guard angemkatalia, hiyo kanzu inaweza kumkamatia chini kwenye maji akafa bure!
     
  4. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Aisee... Sasa si amechanganya mambo? When she gets out nguo yake ya silk itabanaaaa, drips of water running down from it, hapo si atawataamanisha hao mujahidins?
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,194
    Likes Received: 1,588
    Trophy Points: 280
    Starehe zingine haziwahusu wengine nadhani!
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,194
    Likes Received: 1,588
    Trophy Points: 280
    Huo mkono ni wa bandia ama amevaa gloves?
     
  7. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,855
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Awatamanishe vp? huoni jamaa anapapasa kitu ndani ya maji,angalia mikono ya njemba hilo, c ajabu alikula mzigo majini humohumo
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hiyo ndio kiboko ya wanaopenda chabo kwa vitu si vyao
     
  9. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #9
    Feb 26, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,544
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nimeipenda hiyo ya baibui na nikabu.
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Kweli dunia kamwe haitoishiwa na vituko
     
  11. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #11
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,452
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    Hii ni ushahidi tosha kuwa hakuna haja ya kukaa uchi kwa kisingizio cha kwenda beach! Nudists naona inawauma sana!!
     
  12. K

    Kamuzu JF-Expert Member

    #12
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 998
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Jamaa 'ananawa' INSIDE huyo, mwone alivyo bize hadi demu kapagawa anarusha mikono ovyo.
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Feb 26, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    nimeipeinda hii ya ijabu tu...
     
  14. F

    Ferds JF-Expert Member

    #14
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 133
    too much is harmful
     
  15. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #15
    Feb 27, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,398
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Huyo jamaa si angeweka swimming pool kwake kumlinda mkewe?! Daah mbona kujitesa huko.. nikab na baibui ndani ya maji aaah aaah hell NO!
     
  16. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #16
    Feb 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,379
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kuogelea au kuendesha gari ndani ya nikab/burka ni hatari kwa mhusika na jamii.


    SayNotoBurqasDriving.jpg















     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,039
    Trophy Points: 280
    Ninja anawaokoa wahanga wa mafuriko
     
  18. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #18
    Feb 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Al-Shabaab at work.
     
  19. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #19
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,556
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hakuna starehe hapo ni full uzia.
     
  20. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #20
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ivi wanadhani starehe ni kwenda beach tuu!
    Sasa mtu umejijaladia mwili mzima kwa bahari.
    Mimi nilidhani ni wale divers toka SA kwa ajili ya kurescue wahanga wa meli ya Spice
     
Loading...