Mambo ya bongo movie hayo

MAHENGE JR

JF-Expert Member
Jun 1, 2014
496
1,000
Si mchezo jamani jambazi kavua viatu mlangoni
FB_IMG_1492713063393.jpg
 

Nifah

JF-Expert Member
Feb 12, 2014
26,611
2,000
Halafu angalia macho yake kwa umakini,kweli jambazi anamlenga mtu kwa risasi halafu macho yake yanaangalia kwingine?
Hahahaaaaaa

Acheni tu nifanye birthday ya kutimiza miaka 7 ya kuangalia series za Kikorea na siziachi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom