Mambo ni mazito sana kwa Dkt John Magufuli...

Mambo ni mazito sana kwa Dkt John Magufuli...

Kazi aliobaki nayo ni kuchungulia acount za watu kukionekana kunahela nyingi unafutiliwa na kuitwa nakutafutiwa kosa ili zitaifishwe
 
Tuna wakati mugumu sana hapo baadae, angalia mpk kuzuia mashirika makubwa yasitangaze hali halisi ya uchumi.
Tuna zidi kuingia mikopo isiyolipika ya muda mfupi hiyo miaka ijayo tuna kwama zaidi. Yote haya yanafanyika si kwa faida ya waTz bali kwa faida za kisiasa na ccm kukaa madarakani.

Huwezi kujenga barabara za juu zisizo na faida kwa Dar badala ya kutafuta ufumbuzi kwa kuupanga tu mji. Wataalamu wa mipango miji hawatumiki bali wanasiasa hizi ni showoff za kisiasa fryover za kijinga ambazo hazitafaa baada tu ya kumalizika kujengwa tena kwa mikopo.

Dar ikipanuliwa kwenda bagamoyo foleni zinaisha zijengwe barabara sambasamba na bahari mpk bagamoyo na vipimwe viwanja kati ya barabara mpya na hii iliyopo ya kwenda bagamoyo. Serikali itoe plan ya miji na ofisi na mahoteli

Lkn haya yanayoendelea sijui kama tutatoboa, kama uchumi unakua kwa asilimia 4.2 serikali inasema 7 watu wanaonekana uchumi wao unakuwa kwa asilimia 0.25. Bafo baadhi ya madeni yanaiva miaka miwili ijayo
Tutalimia meno kweli
 
What a contradiction ni "worst president ever" na "he remains the best in faith". It's like eating a whole cake and keeping it.
Hakuna contractions hapo kasema he is the best in faith.
 
Namuamini sana Rais Magufuli na dhamira yake kwa nchi yetu. Naamini ndoto yake kubwa ni kuibadilisha nchi ili iweze kupiga hatua na kuheshimika. His vision is clear. Bahati nzuri ana uthubutu na sio mtu wa kubabaishwa na yeyote.

Lakini, bila shaka anacheza vibaya siasa zake. Mwenyewe anasema yeye siyo mwanasiasa lakini sio kweli. Huwezi kuongoza nchi usiwe mwanasiasa. Huwezi kuongoza chama cha siasa halafu usiwe mwanasiasa. Hizo ni political statements tu. After all, we are all political animals.

Amevuruga watu. Wafanyabiashara. Matajiri. Wahisani. Wanasiasa wenzie na wanahabari.

Pengine anajua kuna waovu humo humo na ana taarifa zao nyeti, lakini hao mpaka wamefikia hapo sio wajinga. Mtu mwenye pesa ana nguvu. Kumkabili kunahitaji akili zaidi kuliko kiburi hata kama uko sahihi. Hili ni funzo.

Kikwete alionekana mjinga aliposema mafisadi wakiguswa bila tahadhari nchi itatikisika. That was an ugly but very honest opinion. Tunayaona sasa. Shida siyo kupambana nao, bali unapambanaje?

Namshauri Dkt. Magufuli apaki kiburi chake. Asigombee tena 2020. Atafute wataalamu watakaochezesha vizuri maneno ili aonekene shujaa kwa uamuzi wa kuamua kupisha. Sio lazima aondoke kwa aibu. Tunajua kusamehe. Tutamsamehe na kumpongeza kwa kujaribu.

Vinginevyo, anaweza kuwa the worst president ever. Japo kwangu he remains the best - in faith.
Waambie Mafisadi na wahujumu uchumi watubu na kuomba msamaha watasamehewa ila tofauti na hapo wasubiri kupotezwa tu.
 
Waambie Mafisadi na wahujumu uchumi watubu na kuomba msamaha watasamehewa ila tofauti na hapo wasubiri kupotezwa tu.

Ripoti ya CAG ipo wazi kaipokea kimya kimya na Bunge mizengwe kibao. Aifanyie kazi hiyo na sio kusaka matajiri waliokorofishana naye zamani na kuwaita mafisadi, wakati huohuo kafunga mahakama ya mafisadi.
 
Jamaaa hana uwezo.. keshachemka mara 100.. kaharibu nchi yetu.. kaitumbukiza katika umaskini wa kufa mtu.. nakubaliana na ushauri wako wa yeye kujitathmini na aachie ngazi 2020.. Watz tutamsamehe na atalipwa stahiki zake.. kama hofu yake ni kuhusu pensheni

Binafsi namchukia sana tena kwa sababu ya upeo wake mdogo.. alifikiri uchumi wa nchi ni sawa na biashara ya vitumbua..

Kaua kilimo.. rejea issue ya mbaazi na korosho
Kaua afya.. anajigamba kujenga vituo vya afya lakini kwenye hivyo vituo hakuna hata panadol

Kaua elimu.. kila kitu upuuzi.. watoto hawana madarasa..

Sasa hapo mtadai vipi mna kiongozi?

Akwende bhana.. tushachoka
 
Rais Magufuli anaweza kuwa the worst president ever. Japo kwangu he remains the best - in faith.
Mkuu Interest, nimeipenda hii statement ya "the worst ever" ," the best in faith"

Kanisome hapa

Its very true, he has started as the worst ever, he will finish the Best.
P
 
Acha uhuni wewe mbona mambo yako safi kabisa chini ya JPM, yaani wewe umetolewa kwenye reli ya ufisadi sasa unasema JPM anaongonza vibaya so kweli.

Rais wa nchi lazima uwe nguvu ya maamuzi mazito. Kwahiyo wewe JK kuwaogopa mafisadi unaona ndio uongozi bora, ule ni udhaifu wa rais, hatutaki tena rais mdhaifu vile.

JPM kanyaga twende na kaza Uzi hivyohivyo.

Mazito ila yawe yenye faida na si hasara
 
Jamaaa hana uwezo.. keshachemka mara 100.. kaharibu nchi yetu.. kaitumbukiza katika umaskini wa kufa mtu.. nakubaliana na ushauri wako wa yeye kujitathmini na aachie ngazi 2020.. Watz tutamsamehe na atalipwa stahiki zake.. kama hofu yake ni kuhusu pensheni

Binafsi namchukia sana tena kwa sababu ya upeo wake mdogo.. alifikiri uchumi wa nchi ni sawa na biashara ya vitumbua..

Kaua kilimo.. rejea issue ya mbaazi na korosho
Kaua afya.. anajigamba kujenga vituo vya afya lakini kwenye hivyo vituo hakuna hata panadol

Kaua elimu.. kila kitu upuuzi.. watoto hawana madarasa..

Sasa hapo mtadai vipi mna kiongozi?

Akwende bhana.. tushachoka
Yahani amefanikiwa kuficha taarifa za madhaifu yake.
 
Tumeamua ku side na mafisadi ili mambo yaende smoothly? ni sawa na kuwashauri watu wamtumikie ibilisi sababu anatoa mafanikio, Magufuli kama ana nia safi lazima atafanikiwa
 
Back
Top Bottom