Mambo ni mazito sana kwa Dkt John Magufuli...

Mambo ni mazito sana kwa Dkt John Magufuli...

Interest

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2015
Posts
3,434
Reaction score
7,096
Namuamini sana Rais Magufuli na dhamira yake kwa nchi yetu. Naamini ndoto yake kubwa ni kuibadilisha nchi ili iweze kupiga hatua na kuheshimika. His vision is clear. Bahati nzuri ana uthubutu na sio mtu wa kubabaishwa na yeyote.

Lakini, bila shaka anacheza vibaya siasa zake. Mwenyewe anasema yeye siyo mwanasiasa lakini sio kweli. Huwezi kuongoza nchi usiwe mwanasiasa. Huwezi kuongoza chama cha siasa halafu usiwe mwanasiasa. Hizo ni political statements tu. After all, we are all political animals.

Amevuruga watu. Wafanyabiashara. Matajiri. Wahisani. Wanasiasa wenzie na wanahabari.

Pengine anajua kuna waovu humo humo na ana taarifa zao nyeti, lakini hao mpaka wamefikia hapo sio wajinga. Mtu mwenye pesa ana nguvu. Kumkabili kunahitaji akili zaidi kuliko kiburi hata kama uko sahihi. Hili ni funzo.

Kikwete alionekana mjinga aliposema mafisadi wakiguswa bila tahadhari nchi itatikisika. That was an ugly but very honest opinion. Tunayaona sasa. Shida siyo kupambana nao, bali unapambanaje?

Namshauri Dkt. Magufuli apaki kiburi chake. Asigombee tena 2020. Atafute wataalamu watakaochezesha vizuri maneno ili aonekene shujaa kwa uamuzi wa kuamua kupisha. Sio lazima aondoke kwa aibu. Tunajua kusamehe. Tutamsamehe na kumpongeza kwa kujaribu.

Vinginevyo, anaweza kuwa the worst president ever. Japo kwangu he remains the best - in faith.
 
Kinachoendelea ni sawa na kutupa nguo ya mwanao aliyoianika juu ya waya wa umeme.

Wakati njia rahisi ingekua ni kufunga kamba ya kuanikia nguo ili wanao wasianike tena juu ya waya wa umeme.

Matokeo mnayoona yanatakua mazuri huko mbele ni uongo. Maendeleo ni plan sio kukurupuka na kusema nataka iwe hivi.
Kamwe hatuwezi pata maendeleo ya kweli kwa style hiyo
 
Usain bolt wa ufipa
IMG_20190418_080314.jpeg
 
Namuamini sana Rais Magufuli na dhamira yake kwa nchi yetu. Naamini ndoto yake kubwa ni kuibadilisha nchi ili iweze kupiga hatua na kuheshimika. His vision is clear. Bahati nzuri ana uthubutu na sio mtu wa kubabaishwa na yeyote.

Lakini, bila shaka anacheza vibaya siasa zake. Mwenyewe anasema yeye siyo mwanasiasa lakini sio kweli. Huwezi kuongoza nchi usiwe mwanasiasa. Huwezi kuongoza chama cha siasa halafu usiwe mwanasiasa. Hizo ni political statements tu. After all, we are all political animals.

Amevuruga watu. Wafanyabiashara. Matajiri. Wahisani. Wanasiasa wenzie na wanahabari.

Pengine anajua kuna waovu humo humo na ana taarifa zao nyeti, lakini hao mpaka wamefikia hapo sio wajinga. Mtu mwenye pesa ana nguvu. Kumkabili kunahitaji akili zaidi kuliko kiburi hata kama uko sahihi. Hili ni funzo.

Kikwete alionekana mjinga aliposema mafisadi wakiguswa bila tahadhari nchi itatikisika. That was an ugly but very honest opinion. Tunayaona sasa. Shida siyo kupambana nao, bali unapambanaje?

Namshauri Dkt. Magufuli apaki kiburi chake. Asigombee tena 2020. Atafute wataalamu watakaochezesha vizuri maneno ili aonekene shujaa kwa uamuzi wa kuamua kupisha. Sio lazima aondoke kwa aibu. Tunajua kusamehe. Tutamsamehe na kumpongeza kwa kujaribu.

Vinginevyo, anaweza kuwa the worst president ever. Japo kwangu he remains the best - in faith.
Baada ya kuzibwa mianya ya madawa ya kulevya ufipa mna haha sana.

Magufuli ni mpaka 2030
 
Kakwambia kachoka hadi apumzike? Hebu anza kwa kupumzika kwa kile unachokifanya wewe ili tuone kama anamaanisha. By the way, umeshafanikisha plan zako, au unamshauri na kumuona Rais kama anayetupoteza huku wewe ukiwa hujatimiza uliyojipangia au hata kupangiwa(kama umeajiriwa)?.
 
Namuamini sana Rais Magufuli na dhamira yake kwa nchi yetu. Naamini ndoto yake kubwa ni kuibadilisha nchi ili iweze kupiga hatua na kuheshimika. His vision is clear. Bahati nzuri ana uthubutu na sio mtu wa kubabaishwa na yeyote.

Lakini, bila shaka anacheza vibaya siasa zake. Mwenyewe anasema yeye siyo mwanasiasa lakini sio kweli. Huwezi kuongoza nchi usiwe mwanasiasa. Huwezi kuongoza chama cha siasa halafu usiwe mwanasiasa. Hizo ni political statements tu. After all, we are all political animals.

Amevuruga watu. Wafanyabiashara. Matajiri. Wahisani. Wanasiasa wenzie na wanahabari.

Pengine anajua kuna waovu humo humo na ana taarifa zao nyeti, lakini hao mpaka wamefikia hapo sio wajinga. Mtu mwenye pesa ana nguvu. Kumkabili kunahitaji akili zaidi kuliko kiburi hata kama uko sahihi. Hili ni funzo.

Kikwete alionekana mjinga aliposema mafisadi wakiguswa bila tahadhari nchi itatikisika. That was an ugly but very honest opinion. Tunayaona sasa. Shida siyo kupambana nao, bali unapambanaje?

Namshauri Dkt. Magufuli apaki kiburi chake. Asigombee tena 2020. Atafute wataalamu watakaochezesha vizuri maneno ili aonekene shujaa kwa uamuzi wa kuamua kupisha. Sio lazima aondoke kwa aibu. Tunajua kusamehe. Tutamsamehe na kumpongeza kwa kujaribu.

Vinginevyo, anaweza kuwa the worst president ever. Japo kwangu he remains the best - in faith.
"Amevuruga watu. Wafanyabiashara. Matajiri. Wahisani. Wanasiasa wenzie na wanahabari."
 
Tulisema toka mwanzo jamaa ni mtu wa matamanio lakini hajui namna ya uhalisia. Hata alivyokuwa waziri alikuwa anajua kudai mafungu ya kufanyia kazi lakini alikuwa hajui pesa zinatoka wapi wala hajawahi kushirikishwa maana hana ujanja huo kwani angeishia kuharibu. Sasa hivi yeye ndio anapaswa kuzitafuta wakati hana ujanja huo, waliomuingiza madarakani walikosea kwa kumuacha afanye atakavyo. Hivi sasa kaifikisha nchi kwenye mtanziko mkubwa, kwani hakuna misaada, mikopo nayo ni hatihati na anayopata ni mikopo migumu. Hapo alipo anaona aibu lakini anakufa na tai shingoni. Sasa hivi kila anayezungumza hali anajikuta kwenye wakati mgumu. Hili suala la kwamba uchumi ungeharibika chini yake halikuwa na mjadala bali ilikuwa ni suala la muda tu.
 
Kakwambia kachoka hadi apumzike? Hebu anza kwa kupumzika kwa kile unachokifanya wewe ili tuone kama anamaanisha. By the way, umeshafanikisha plan zako, au unamshauri na kumuona Rais kama anayetupoteza huku wewe ukiwa hujatimiza uliyojipangia au hata kupangiwa(kama umeajiriwa)?.
Kaka, mambo yamekuwa magumu mno kwake. Huoni anavyopata tabu na mambo yanaharibika kila upande?

Mbaya zaidi Serikali yake inapata hati chafu kuanzia kwa ukaguzi wa hesabu za ndani mpaka analysis za uchumi kimataifa kutoka kwa taasisi nyeti kama IMF.

Weka yote hayo pembeni. Mtaani hali ikoje?

Me namuamini sana Dokta pengine zaidi yako. Na bado sibadilishi maneno kwamba amejaribu kutekeleza dhamira yake kwa kiasi kikubwa na dhati kabisa, lakini truth be told - amechemka. Hesabu zimekataa!
 
Back
Top Bottom