Mama wa Diamond ni mgonjwa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama wa Diamond ni mgonjwa

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Somji Juma, Sep 30, 2012.

  1. Somji Juma

    Somji Juma Verified User

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,017
    Likes Received: 1,237
    Trophy Points: 280
    Mama mzazi wa msanii wa muziki wa kizazi kipya bongo,NASIB ABDUL aka DIAMOND PLATINUMS,jana usiku alipatwa na homa kali na kupelekwa hospitali ya MARIE STOPES..
    hapa akitapika
    View attachment 66612
    hapa akiwa hospitali
    View attachment 66613
    hapa DIAMOND akiwa na DALLAS(mchumba wa wolper) hospitali
    View attachment 66614
     
  2. lutayega

    lutayega JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wambie wampeleke hospitali au hapa jukwaan anahitaji msaada gan tumsaidie
     
  3. Somji Juma

    Somji Juma Verified User

    #3
    Sep 30, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,017
    Likes Received: 1,237
    Trophy Points: 280
    takataka wee..
     
  4. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,840
    Likes Received: 6,689
    Trophy Points: 280
    Hivi mama yake Diamond ni selebriti eh....
    Ugua pole mama..
     
  5. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 17,222
    Likes Received: 7,524
    Trophy Points: 280
    Ndio nani huyo.? Ni mwanasiasa,mwanamziki au mcheza filamu.?
     
  6. lutayega

    lutayega JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    kumbe wewe ni takataka km kuna dampo kajitupe mwenyewe
     
  7. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 4,285
    Likes Received: 1,192
    Trophy Points: 280
    Hujamuelewa mtoa mada sababu ya kuleta mada hii anataka kutueleza kuwa ile safari ya kumkabidhisha kwa ma fri mason imeanza.
     
  8. lutayega

    lutayega JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    du sasa huyu bwana mdogo ni hatari sn, mbona kila siku anajisifia na kujivuni mama yake sasa anataka kumtoa inasikitisha sn
     
  9. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Akiharisha pia utatuwekea picha?

    Anyway, Ugua pole mama wa Msanii...
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,214
    Likes Received: 1,615
    Trophy Points: 280
    lol. Kama watoto mapacha!
     
  11. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,734
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Halafu hii tabia ya kutapika kwenye mifuko hii siiungi mkono kabisa,kwanini usijiachie tu
     
  12. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,695
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    Si nasikia huyu mama anapenda dogo dogo
    Umri kama wa diamond mwenyewe
     
  13. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,597
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Jamaa wanalipuka pamba hata wakienda hospitali?!
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,067
    Trophy Points: 280
    Mama yake Wema Sepetu akamuuguze mzazi mwenzie
     
  15. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #15
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    una ubini na Lusinde yule mbunge?
     
  16. Z

    Zion Train JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 503
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    naona usanii mpaka kwenye ugonjwa
     
  17. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #17
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,638
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 135
    Wajenzi huru at work.
     
  18. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,840
    Likes Received: 6,689
    Trophy Points: 280
    Eti kutapika ni dalili za nn tena..?
     
  19. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #19
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    vipi serengeti boys washafanya mambo nn? lakini hajagonga kitu menopause kweli, i doubt.mama naye kawa selebrit..tehetehtehetehetehhhheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  20. data

    data JF-Expert Member

    #20
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 14,668
    Likes Received: 4,267
    Trophy Points: 280
    eehhh.....
     
Loading...