''MAMA MWENYE NYUMBA'' vs ''MPANGO WA KANDO''-WHO ENJOYS?


Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
61
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 61 145
WAKUU,
HABARINI ZA MAJILIO?

naomba mawazo yenu katika muendelezo ule ule wa ''kuelezana ukweli unaohuzunisha''.....

ASSUMING KWAMBA SITUATION IMETOKEA HIVYO na baba mwenye nyumba ameamua kuwa na ''mpango wa kando'' kwa sababu zozote zile,mi nataka tupeane mawazo kwamba hivi ni nani anaeinjoi mapenzi zaidi ya mwenzake kati ya:

1)-MAMA MWENYE NYUMBA

-ambaye ndo mke wako wa ndoa
-ambaye ndo yuko responsible bega kwa bega na wewe katika kuikuza familia
-ambaye anavumilia kwa hali yoyote ile muda wowote ule utakao amua kurudi
-ambaye muda wote wa usiku wa giza anakuwa na mawazo kibao kwamba ''mume wangu amepatwa na nini''
-ni mke wako ''enewei'' na she is entitled to whatever is brought for the family
-ambaye utakata roho ukiwa mikononi mwake

2)-MPANGO WA NJE.
-she is entitled to kampani,route na vikao vyote vya pombe/movie etc
-anapewa nafasi ya kuagiza chochote anachotaka mkiwa baa
-anapewa nafasi ya kupelekwa shoping na kujiagizia chochote
-anakuwa na uhakika wa credits,means za tranzport (hata kumrash home kila siku sio ishu)
-anapewa nafasi adimu ya kuchat na wewe 24/7
-anapewa nafasi ya kudeka anavyotaka
-anapewa nafasi ya kunisindikiza arusha kuungana na pakajimi na kampani kubwa ya jf ya ARACHUGA


TUSAIDIANE HAPO MAWAZO,who is enjoying?
....and why?
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Mkuu of course "MPANGO WA NJE" wa nje ndiye anaye enjoy fruits kwasababu huyo yuko radhi kukufanyia mambo ambayo "MAMA MWENYE NYUMBA" hawezi kukufanyia hana bughudha kwako she's ready for anything.

"MPANGO WA NJE" ndio unakuwa una enjoy THE FRUITS OF YOUR LABOUR
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,584
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,584 280
mhhh ngoja niende zangu leidsplein nikatazame mpira
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
61
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 61 145
Mkuu of course "MPANGO WA NJE" wa nje ndiye anaye enjoy fruits kwasababu huyo yuko radhi kukufanyia mambo ambayo "MAMA MWENYE NYUMBA" hawezi kukufanyia hana bughudha kwako she's ready for anything.

"MPANGO WA NJE" ndio unakuwa una enjoy THE FRUITS OF YOUR LABOUR
if that being the case........!kwanin wanawake wanadhani NDOA ni ni nzuri?
 
Smiles

Smiles

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
1,231
Likes
5
Points
135
Smiles

Smiles

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
1,231 5 135
Mkuu of course "MPANGO WA NJE" wa nje ndiye anaye enjoy fruits kwasababu huyo yuko radhi kukufanyia mambo ambayo "MAMA MWENYE NYUMBA" hawezi kukufanyia hana bughudha kwako she's ready for anything.

"MPANGO WA NJE" ndio unakuwa una enjoy THE FRUITS OF YOUR LABOUR
Samahani...
Hayo mambo ambayo mama mwenye nyumba hawezi kufanya ni kama nini vile...?!
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Mpango wa nje = MPANGO MZIMA
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
if that being the case........!kwanin wanawake wanadhani ndoa ni ni nzuri?
unajua wanawake wengi huwa wana "fantasize" sana kuhusu ndoa wanasahau yale magumu watakayokumbana nayo kwenye ndoa na ndio maana mwanamke akiona mwenzake ameolewa leo naye atafanya jitihada za haraka sana ili naye aolewe less than a year or after a year ili mradi tu naye aonekane yuko ndani ya ndoa
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
samahani...
hayo mambo ambayo mama mwenye nyumba hawezi kufanya ni kama nini vile...?!
kwa kukusaidia smiles hebu nenda kaulize wale wanaochukua waume za watu they will tell you, kuna baadhi ya mambo siwezi kuyaanika hapa hadharani like the way you have requsted
 
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
4,119
Likes
10
Points
135
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
4,119 10 135
TUSAIDIANE HAPO MAWAZO,who is enjoying?
....and why?
As long as mama mwenye nyumba hajui kile kinachoendelea kuhusu mpango wa nje, I think kila mtu anaenjoy kwa wakati wake!!
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
61
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 61 145
unajua wanawake wengi huwa wana "fantasize" sana kuhusu ndoa wanasahau yale magumu watakayokumbana nayo kwenye ndoa na ndio maana mwanamke akiona mwenzake ameolewa leo naye atafanya jitihada za haraka sana ili naye aolewe less than a year or after a year ili mradi tu naye aonekane yuko ndani ya ndoa
hiyo mbaya sana.......

kama wanawake ndo huwa wanaforce ndoa basi hata wanapoumizwa WHO SHOULD THEY BLAME?wangekaa hivyo hivyo wakawa mpango wa nje
 
Smiles

Smiles

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
1,231
Likes
5
Points
135
Smiles

Smiles

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
1,231 5 135
kwa kukusaidia smiles hebu nenda kaulize wale wanaochukua waume za watu they will tell you, kuna baadhi ya mambo siwezi kuyaanika hapa hadharani like the way you have requsted
Ok! Basi ni-PM unielezee vizuri maana itakuwa kazi kidogo mimi kuwa-identify hao wanaochukua waume za watu afu nikawafata! Hawapendagi kujulikana ujue? Sasa mi ntawajuaje...? Itabidi tu unielezee....
 
GY

GY

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
133
GY

GY

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2009
1,280 0 133
Hivi TEAMO hii 'MAMBO YA NJE' unamaanisha 'NJE CUP' au?

Mimi naona bora 'MAMBO YA NDANI' siku moja moja unaigeuza inakuwa 'MAMBO YA NJE'
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
As long as mama mwenye nyumba hajui kile kinachoendelea kuhusu mpango wa nje, I think kila mtu anaenjoy kwa wakati wake!!
Hommie bana kuwa mkweli acha kujifanya liberal
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
61
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 61 145
kwa kukusaidia smiles hebu nenda kaulize wale wanaochukua waume za watu they will tell you, kuna baadhi ya mambo siwezi kuyaanika hapa hadharani like the way you have requsted
ofkoz kama ukiyaanika hapa acid akija ataomba thread iende kwa ''maria roza''....hebu mpiemu
 
GY

GY

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
133
GY

GY

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2009
1,280 0 133
As long as mama mwenye nyumba hajui kile kinachoendelea kuhusu mpango wa nje, I think kila mtu anaenjoy kwa wakati wake!!
mawazo kama haya 'hatutaki hata kuyasikia'
 

Forum statistics

Threads 1,236,572
Members 475,187
Posts 29,262,760