Mama Magufuli yuko wapi, mbona hamsaidii Mumewe kwenye kampeni?

Mama Magufuli yuko wapi, mbona hamsaidii Mumewe kwenye kampeni?

Hahahha,atakufunga wewe,...sisi tunasema ukweli mbona haonekani
Mbona anaacha mpaka wema anachangamkia fursa
Alikuwa busy Shuleni,alikuwa anawapiga brash darasa la saba,YULE MAMA ANAFUNDISHA DARASA LA TANO MPAKA LA SABA.Soon atamjoin mme wake
 
Dah! Alafu nina mpango wa kuoa mke wa kisukuma...! I'm From arusha by the way
 
Hamkomi tu make mlikuja hapa mkasema Magufuri kala chakula cha Chenge ikaisha, mkaleta ya Bashe eti kasema hampigii kampeni Magufuri sasa na mliyaona wenyewe juzi lakini bado hamjifunzi ..hivi ni mwanamke gani katika ulimwengu huu asiyetamani kuwa first lady? kama yupo basi atakuwa ana matatizo sehemu fulani, kwamba anahamia Ikulu ya nchi alafu aseme sitaki? kawadanganyeni mateja wenzenu na wanywa kibuku
 
Alimjaza mimba na kumzalisha mtoto...na alikuwa anatotoka nyumbani analala mabibo hostel

Hivi siku ukaitwa uyaseme utaweza? ama ya kwako yakaletwa hapa jamvini utajisikiaje? kwani nani aliye mkamilifu? watch out kwasababu maisha binafsi ni haki ya mtu na kama ni tatizo liache liwe la kifamilia, usilete maajabu yenu ya yule mke wa Slaa
 
Habari kutoka gazeti la mawio, linasema mke wa mgombea wa urais CCM amekataa kumnadi na hata kumsindikiza mume wake katika kampeni kutokana na mgogoro ndani ya familia yake.

Habari zinasema kuwa pamoja na ushawishi wa mama salma, mke wa sitta na mama anna mkapa bado kashikilia msimamo wake na kusema hawezi kumnadi mumewe kwa sababu ya mambo ya kifamilia.

Habari za ndani kutoka kwa mfanyakazi wa ndani zinasema, mama huyu hamwamini mumewe kutokana na mwenendo wake, hasa wa usaliti katika ndoa yakee!

Imefaamika kuwa mama huyu tayari alikwisha mlaani mumewe na kumwambia kuwa ni rahisi tembo kupita kwenye tundu la sindano kuliko yeye kuwa rais.

Tayari kikao kimefanyika kumtuma mama maria nyerere kwenda kumwomba aungane na mumewe kuomba kura!!

Lakini Mama Salma si yupo? Tatizo liko wapi?
 
Nchi inahitaji kiongozi mwenye afya njema na mpambanaji wa ufisadi na wizi, edo sifa hiZo hana hata moja, kusimama penyewe hawezi dk 15 hajafika anatetemeka tu, jaman mwambien ikulu hakuna wodi ya wagonjwa

Mi nilifikilia tuliomo humu tunajitambua? Kumbe bado tunavaa pampas. Hiv unafikiria ikuru kunakaz ya kubeba mawe?
 
Mama salma Kikwete alimsaidia sana Mumewe kwenye kampeni 2005, tunamwaona pia mama Regina lowassa akimuunga mkono Mumewe, Vp kuhusu mama Magufuli mbona yupo kimnya

Mkewe n mwalimu anaidai serkal maden yake
 
Kuna kitu kinaendelea ndani ya familia ya Magufuli.
 
Mama anakosa sana anakosaata kwana busarakamagowmgogoro huu nmaanniuuakati kuwa sawia mkewe kulimkuliko wakati mwingine wowote. SHAURI ZAKE NGOJA MAMA SAMIA AZIBE NAFASI KISERIKALI NA KIFAMILIA
 
Hivi siku ukaitwa uyaseme utaweza? ama ya kwako yakaletwa hapa jamvini utajisikiaje? kwani nani aliye mkamilifu? watch out kwasababu maisha binafsi ni haki ya mtu na kama ni tatizo liache liwe la kifamilia, usilete maajabu yenu ya yule mke wa Slaa

Good charity start at home.so ana haki ya kujua kiongozi wake.ama vipi awache kugombea
 
hilo nalo waita bao.acha wehu wehu ww si lazima uwajuze watu kuwa hauna akili
 
Back
Top Bottom