Mama Magufuli yuko wapi, mbona hamsaidii Mumewe kwenye kampeni?

Mama Magufuli yuko wapi, mbona hamsaidii Mumewe kwenye kampeni?

acha ushamba dogo iweje mgombea urais amwache mkewe nyumbani? Watoto si alishawalea? Kuwaacha nyumbani mda wa kampeni kuna shida??

Subiri mm miaka iyo ntakavyo mnadi hubby majukwaani mtashangaaga,

mama maria nyerere hakuwa na tabia za kuvamia majukwa kwani aliamini mumewe alikuwa anatosha. ni suala la kutambua na kuheshimu mipaka ya uwajibikaji.
 
Mama salma Kikwete alimsaidia sana Mumewe kwenye kampeni 2005, tunamwaona pia mama Regina lowassa akimuunga mkono Mumewe, Vp kuhusu mama Magufuli mbona yupo kimnya

Peopleeees!
 
Kama magufuri akipewa hotuba na ccm anaiweka pembeni halafu anatoa ya kwake mfukoni je ataweza kuwaachia ccm mke wae wakati ccm hawaamini?
 
Mama magufuli anajua wazi hataingia ikulu kama first lady
 
Wabongo kwa kukremu daaaaaaaaaaaaaaaaaaaa! yaani hii nayo Mada ilihali Bi Mkubwa kaajiriwa ???? Mfyuuuuuu
 
Huyu ndio Rais tumtakaye , Hatutaki Rais wa kufanya Ikulu sehemu ya Mavuno ya Familia , huyu si wa Kushauriwa na Mkewe usiku na kutoa Maamuzi asubuhi No hata Nyerere alikataaa ! Huyu ndio Kiongozi , Shikamoo Pombe Magufuli unadalili zote njema , hata Vijana wako na Mabinti wako hatuwafahamu na haituhusu wewe ni kiongozi wa kila mtu , JJ for Presidenttttttttttttttttttttttttttttttttt! Hoyooooooo Bado siku ngapi parapara kupiga kura palapala , bado siku 40 ! :lock1::lock1::lock1::lock1::lock1::lock1::lock1::lock1::lock1::lock1::lock1::lock1::lock1::lock1::lock1::lock1::lock1::lock1::lock1:
 
Mama salma Kikwete alimsaidia sana Mumewe kwenye kampeni 2005, tunamwaona pia mama Regina lowassa akimuunga mkono Mumewe, Vp kuhusu mama Magufuli mbona yupo kimnya

Kila mtu ana mpangilio wake wa kufanya kazi bna, acheni kuleta hoja zisizo na msingi.
 
Habari kutoka gazeti la mawio, linasema mke wa mgombea wa urais CCM amekataa kumnadi na hata kumsindikiza mume wake katika kampeni kutokana na mgogoro ndani ya familia yake.

Habari zinasema kuwa pamoja na ushawishi wa mama salma, mke wa sitta na mama anna mkapa bado kashikilia msimamo wake na kusema hawezi kumnadi mumewe kwa sababu ya mambo ya kifamilia.

Habari za ndani kutoka kwa mfanyakazi wa ndani zinasema, mama huyu hamwamini mumewe kutokana na mwenendo wake, hasa wa usaliti katika ndoa yakee!

Imefaamika kuwa mama huyu tayari alikwisha mlaani mumewe na kumwambia kuwa ni rahisi tembo kupita kwenye tundu la sindano kuliko yeye kuwa rais.

Tayari kikao kimefanyika kumtuma mama maria nyerere kwenda kumwomba aungane na mumewe kuomba kura!!
 
Eti "Habari za ndani kutoka kwa "mfanyakazi wa ndani" zinasema"
 
Kama anashindwa kuongoza familia yake ataongoza nchi! tuache utani jamani Rais ni Lowassa.
 
Back
Top Bottom