Mama Magufuli yuko wapi, mbona hamsaidii Mumewe kwenye kampeni?

Mama Magufuli yuko wapi, mbona hamsaidii Mumewe kwenye kampeni?

Mmekosa hoja kwa sasa mnaokota lolote ili kupambana na hoja za Magufuli.

Mama anaendelea na kazi yake ya Ualimu.

Hujamuona kwenye matukio muhimu?

Huu uwongo wenu hauwezi kuwasaidia katika kampeni.
 
Kama anashindwa kuongoza familia yake ataongoza nchi! tuache utani jamani Rais ni Lowassa.

Yale yale Dr Slaa na Mashumbusi .tena ya Magufuli noma zaidi amemfisadi mke wake je raia itakuwaje !!??
 
Hatari sana!!!! NDOA YA WATU WAWILI IMEMSHINDA magufuli....ATAWEZA NCHI YA WATU MILLIONI 40 PLUS? Watanzania tuwe main I sana please
 
inampunguzia credibility kwenye races zake,,,,,usichukulie Powa...Lipumba aliwah zushiwa hana mke...
Huenda Mrs Wine hapend mambo ya kisiasa

Mbona Jangwani alikuwepo jaman...mi najua umuhim Upo lkn kama hapendi basi hana shida na u first lady...
 
Yale yale Dr Slaa na Mashumbusi .tena ya Magufuli noma zaidi amemfisadi mke wake je raia itakuwaje !!??
Mke wa Mbowe 2005,ALIPIGA KAMPENY NA MMEWE?Bora hata nke wa Magufuli some times anashiriki
 
Mmekosa hoja kwa sasa mnaokota lolote ili kupambana na hoja za Magufuli.

Mama anaendelea na kazi yake ya Ualimu.

Hujamuona kwenye matukio muhimu?

Huu uwongo wenu hauwezi kuwasaidia katika kampeni.


Hivi unaweza ukalisema angalau neno moja tu alilowahi kulisema huyu mama kwenye kampeni za Magufuli..??
 
Mmekosa hoja kwa sasa mnaokota lolote ili kupambana na hoja za Magufuli.

Mama anaendelea na kazi yake ya Ualimu.

Hujamuona kwenye matukio muhimu?

Huu uwongo wenu hauwezi kuwasaidia katika kampeni.

Waambie bro wanakotaokota sana Clinton yeye nae yalimpata haya lkn nchi aliiendesha fresh had mwisho ukawa bwana leten hoja sio za house girl kasema
 
System itamlazimisha kumsindikiza ...

HATA Mkapa Mwalimu alimzalimisha kuweka mambo yake NA mkewe SAWA Kabla ya kugombea ..tatizo KWA Magufuli hakutarajiwa kupita alibuka Kama compromise candidate ndio naana some issues Kama hizi hazikupata wazee wa kuweka SAWA Kabla ya kuteuliwa
 
System itamlazimisha kumsindikiza ...

HATA Mkapa Mwalimu alimzalimisha kuweka mambo yake NA mkewe SAWA Kabla ya kugombea ..tatizo KWA Magufuli hakutarajiwa kupita alibuka Kama compromise candidate ndio naana some issues Kama hizi hazikupata wazee wa kuweka SAWA Kabla ya kuteuliwa
Good thinking ila mbona inachelewa hadi speculation zinaanza?
 
Namshukuru Mungu wanangu wanashuhudia mambo ambayo ni historia kwa maisha yao huko mbeleni.
Da, kazi kweli kweli uchaguzi huu.
 
Hapo sasa sijui Mama Magufuli amemind yule kimada aliyehongwa nyumba ya Serikali enzi ya gawa gawa za nyumba za Serikali au ni kabula wa Keby's?

Janeth weka msimamo utaaibika tu majukwaani kama siku ile pale Jangwani uliposahaulika kutambulishwa na Magufuli mpaka JK alipomkumbusha.
Hivi mtu utasahau vipi kumtambulisha mkeo mpenzi kwenye shughuli muhimu kama ile?
 
Back
Top Bottom