Mama, huyu ndio Samson


Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
32,867
Likes
98,179
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
32,867 98,179 280
Habari za leo wapendwa,
Hii story nimepewa na swahiba wangu ambae anafanya kazi na kuishi Dar, nitampa jina la Samson katika story hii. Samson ana umri wa miaka 35+ hajaoa, ni mfanya kazi katika taasisi moja ya serikali. Samson alikutana na mchumba wake UDSM miaka mingi iliyopita, katika kuhangaika na maisha mchumba alipata kazi Botswana. Kwa kila vigezo Samson anajua huyu ndiye mke mtarajiwa, na mahari imeshalipwa, kinachotatiza ni kuwa wote wana career na mchumba kwakweli anapenda maisha ya Botswana na anamshawishi sana Samson kuhamia kule. Samson pamoja na ajira ana miradi ya hapa na pale mjini na anafahamu kuwa akienda Botswana mwisho wa siku yeye ni mtanzania na kuna umuhimu wa kuwekeza nyumbani. Uhusiano wao ni kuwa kila mwaka Samson anakwenda likizo Botswana na mchumba anakuja likizo Dar, inaweza kuchukua miezi sita wawili hawa hawaja onana.

Miezi michache iliyopita ofisni kwa kina Samson aliajiriwa mdada, yuko kwenye late 20's au early 30's hivi, kwa hapa nitamrefer kama dada A. Dada A dada alipomuona Samson moyo wake ulitokea kumpenda, alijitahidi sana kuwa karibu nae, alianza kumkaribisha kanisani kwao, Samson alikumbuka kuwa ni muda mrefu hajakwenda kanisani, labda huyu ametumwa na Mola kuja kunikumbusha jukumu hili, basi walikwenda kanisani J2 ya kwanza, A alianza kumweleza Samsoni kwamba yeye ni mgeni kabisa Dar, ingawa alikuwa anakuja likizo kwa mama mdogo akiwa mwanafunzi, na baada ya kupata kazi mama mdogo amempokea na kwasasa ndiko anakoishi.

Pamoja na kuwa Samson hajaoa lakini anamheshimu sana mchumba wake, na ni utaratibu aliojiwekea kuwa hakaribishi mwanamke yeyote nyumbani kwake. A alisubiri kukaribishwa kwa Samson, aliona hilo halitokei, alipanga kichwani kwake kuwa labda akiwa na kwake Samson atakuwa anakuja kumtembelea. Alianza kumwambia Samson anataka kuhama kwa mama mdogo aanze kujitegemea, ingawa Samson alipinga sana wazo lile, kama mdogo wake, alimshauri aweke pesa zake ili afanye makubwa baadae kama anapo mahali pa kukaa.

Kero zilipokuwa nyingi, Samson alimsaidia A kutafuta nyumba katika moja ya nyumba za marafiki zake, alipata guest wing ndogo inayojitosheleza. A alihamia, baada ya kama wiki mbili baada ya kuhamia nyumba mpya, A alimwambia Samson mama yake amefika kutoka mkoani, hivyo J2 watakwenda wote kanisani na mama, Samson alishtuka kuwa, hii sasa inakuwa familiar zaidi ya uparokia, alimwambia A, kwamba J2 ile hataweza kwenda kanisani. A alisisitiza sana aende basi jioni kumwona mama, na pia kumkaribisha nyumbani kwake rasmi.

Samson alipitia sokoni alinunua matunda mengi tu kwenye kikapu, aliona si uungwana kwenda mikono mitupu ulipokaribishwa. Nyumbani alimkuta A, mama yake na mama mdogo wakimsubiri kwa hamu, baada ya salamu na vinywaji kutengwa, A alianza, mama na mama mdogo huyu ndiye Samson labda kwenu atawaeleza zaidi mipango yake kwangu.

Samson ilibaki kidogo tu kinywaji alichokuwa anakunywa kuingia kwenye njia ya hewa, alipata mshtuko wa ghafla. Akiwa kama mwanaume, ilibidi awaeleze wakina mama habari za mchumba wake alieyoko Botswana. A alibaki na hali ambayo imechanganyika aibu na mshangao.
 
N

Ngwananzengo

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2012
Messages
1,905
Likes
703
Points
280
N

Ngwananzengo

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2012
1,905 703 280
Hayo ni mapito.
 
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
12,820
Likes
2,906
Points
280
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
12,820 2,906 280
Asante kwa taarifa...
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,129
Likes
17,689
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,129 17,689 280
Samson hakula tunda???
 
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2016
Messages
7,903
Likes
8,884
Points
280
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2016
7,903 8,884 280
Nini kimeendelea baada ya hapo bado wanaukaribu?
 
monicer

monicer

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2016
Messages
248
Likes
229
Points
60
Age
25
monicer

monicer

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2016
248 229 60
Huyo kweli ndo samson
 
R Mbuna

R Mbuna

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2015
Messages
1,778
Likes
3,133
Points
280
R Mbuna

R Mbuna

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2015
1,778 3,133 280
Inaendelea au ndio imeishia hapo?
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
32,867
Likes
98,179
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
32,867 98,179 280
Wanawake wana mitego, mtego ulikatika kabla haujaibua kitu
Alipomuona Samson alishajijengea picha kuwa yeye ndiye mke, alishaiaminisha akili yake hivyo.
 
Real One

Real One

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2014
Messages
1,901
Likes
869
Points
280
Real One

Real One

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2014
1,901 869 280
Hii ni hadithi au true story?
Mwanaume kamili wa kiafrika akae miezi sita bila sex then
papucci ijipendekeze halafu aitolee nje

Kama ni kweli basi aliyekuhadithia kuna episodes nyingi sana ameziruka
 
Swagger is alive

Swagger is alive

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
566
Likes
466
Points
80
Swagger is alive

Swagger is alive

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
566 466 80
Samson angekula mzigo kwanza Ili kuthaminisha kama yaliyomo yamo.
 
gollocko

gollocko

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
2,948
Likes
1,771
Points
280
gollocko

gollocko

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
2,948 1,771 280
Duh! Wengine bahati kama hizi hazituangukiagi, sijui kwanini!
 

Forum statistics

Threads 1,274,221
Members 490,631
Posts 30,505,121