Malkia Wa Nyuki

Malkia Wa Nyuki

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Posts
98,223
Reaction score
144,184
Location: Mbezi Beach Kwa Zena. Barabara ya Mwai Kibaki.

Afnan Building Materials [Kwa Mpemba].

20160420_204431.jpg


Katika kuendeleza mila, desturi, na utamaduni wa kizuri kula na nduguyo, bila inda wala unyambi, na kwa roho safi na si ya kutu, dakika takriban hedashara zilizopita nimefika hapa kwa Mpemba tayari kumkabidhi Komredi mwenzangu Asprin kwa Malkia Wa Nyuki.

Sasa Komredi fanya mpango ufike hapa fasta. Sisi tupo hapa tunakusubiri huku tukila mishkaki ya firigisi tukishushia na juisi ya miwa.

Malkia kaja na rafiki yake Yasinta. Wamependeza kweli kweli.
 
Location: Mbezi Beach Kwa Zena. Barabara ya Mwai Kibaki.

Afnan Building Materials [Kwa Mpemba].

View attachment 369908

Katika kuendeleza mila, desturi, na utamaduni wa kizuri kula na nduguyo, bila inda wala unyambi, na kwa roho safi na si ya kutu, dakika takriban hedashara zilizopita nimefika hapa kwa Mpemba tayari kumkabidhi Komredi mwenzangu Asprin kwa Malkia Wa Nyuki.

Sasa Komredi fanya mpango ufike hapa fasta. Sisi tupo hapa tunakusubiri huku tukila mishkaki ya firigisi tukishushia na juisi ya miwa.

Malkia kaja na rafiki yake Yasinta. Wamependeza kweli kweli.


Binadamu bhana, unawapiga wenzako picha kuwaweka kwenye internet bila idhini yao lkn wewe haujionyeshi!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom