Malkia Vashti chanzo cha kiburi kwa wanawake duniani

Malkia Vashti chanzo cha kiburi kwa wanawake duniani

Alimgomea vingi Adam, kikubwa Pozi la kuliwa tunda, inawezekana ndo wa kwanza kukijua kibamia kikoje baada ya kumegwa na Lucifer!..
Ukisikia stori za kusadikika ndio hizi
Mpaka kufa sitaamini eti lusifer alifanya ngono na huyu mwanamke
Tatizo letu tunalitafsiri tunda kama starehe tu
 
Ukisikia stori za kusadikika ndio hizi
Mpaka kufa sitaamini eti lusifer alifanya ngono na huyu mwanamke
Tatizo letu tunalitafsiri tunda kama starehe tu
We kufa tu ni haki yako mkuu kikatiba, Kijamii na kidini!.. Unadhani nitakubishia basi!?..
Ila tambua kwa ubishi wako, kuna elimu kibao utazikosa!. Leo unaamini Adam na Eva ndio watu wa kwanza, nikiuliza
  • Uovu Kaini alijifunzia wapi utanijibu?..
  • kwanini Kaini aliomba ulinzi wa Mungu wa mataifa wakimuona wasije wakamuua?.
  • Je hao wa Mataifa walitoka wapi ikiwa walizaliwa yeye na Abeli tu wakubwa!?.
  • Kwanini shetani alimtumia nyoka toka viumbe vyote utanijibu!?.
  • Kwanini Mungu aliweka mti ikiwa anajua Adam angekuja kaidi utanijibu!?.
Biblia ndani yake ina story za kusadikika, ushawahi sikia au ona Punda kaongea!?, Mungu alipopigwa na Yakobo nguvu zake aliacha wapi!?..
Kufa tu sitakuzuia mkuu!.
 
We kufa tu ni haki yako mkuu kikatiba, Kijamii na kidini!.. Unadhani nitakubishia basi!?..
Ila tambua kwa ubishi wako, kuna elimu kibao utazikosa!. Leo unaamini Adam na Eva ndio watu wa kwanza, nikiuliza
  • Uovu Kaini alijifunzia wapi utanijibu?..
  • kwanini Kaini aliomba ulinzi wa Mungu wa mataifa wakimuona wasije wakamuua?.
  • Je hao wa Mataifa walitoka wapi ikiwa walizaliwa yeye na Abeli tu wakubwa!?.
  • Kwanini shetani alimtumia nyoka toka viumbe vyote utanijibu!?.
  • Kwanini Mungu aliweka mti ikiwa anajua Adam angekuja kaidi utanijibu!?.
Biblia ndani yake ina story za kusadikika, ushawahi sikia au ona Punda kaongea!?, Mungu alipopigwa na Yakobo nguvu zake aliacha wapi!?..
Kufa tu sitakuzuia mkuu!.
Mimi sijakwambia naamini Adam na hawa ndio binadamu wa kwanza
Pia inawezekana watoto walizaa na mama zao na wababa walizaa na binti zao yote inawezekana
Kwa kaini Sote tunajifunza ni wivu ulimfanya amuue abeli
 
Mimi sijakwambia naamini Adam na hawa ndio binadamu wa kwanza
Pia inawezekana watoto walizaa na mama zao na wababa walizaa na binti zao yote inawezekana
Kwa kaini Sote tunajifunza ni wivu ulimfanya amuue abeli
kwanini usiamini wakati biblia inasema hivyo!?.. Umeanza kengeuka sio!?
 
kwanini usiamini wakati biblia inasema hivyo!?.. Umeanza kengeuka sio!?
Biblia inasema Mungu aliumba mwanaume Kisha baadae mwanamke
Wakati huyo mwanaume anaumbwa aliwekwa huko edeni upande wa mashariki wakati huo kaini hayupo wala Abeli hayupo kwa hiyo ilipita miaka mingi sana mpaka adamu na hawa wanapokuja kufukuzwa katika bustani la edeni na huenda wakati wanafukuzwa kila mtu alienda na njia yake kama ni kuja kuonana ilikuwa Baada ya miaka mingi sana ndipo kaini akazaliwa
 
Biblia inasema Mungu aliumba mwanaume Kisha baadae mwanamke
Wakati huyo mwanaume anaumbwa aliwekwa huko edeni upande wa mashariki wakati huo kaini hayupo wala Abeli hayupo kwa hiyo ilipita miaka mingi sana mpaka adamu na hawa wanapokuja kufukuzwa katika bustani la edeni na huenda wakati wanafukuzwa kila mtu alienda na njia yake kama ni kuja kuonana ilikuwa Baada ya miaka mingi sana ndipo kaini akazaliwa
UNASOMA BIBLIA GANI HIYO!?
 
UNASOMA BIBLIA GANI HIYO!?
Unapoisoma Biblia usichukulie papo kwa hapo
Biblia imeandikwa ili kufundisha sio kuhutubia historia ya vitu
Kila tukio lilichukua muda wake ndipo lingine likafuata
Biblia haituambii kama walipofukuzwa edeni waliendelea kuwa pamoja kila mmoja alichukua hamsini zake kutokana na kuchukiana
 
Mfalme(mumewe) alitaka aje kuonyesha uzuri wake mbele ya wageni wake (aje uchi watu waone tamuu - Esta 1:10–11).
Mkuu biblia imesema vizuri huo uzuri wake aliotaka kuwaonesha ni uzuri wa uso sio tamuu.
Esta 1:11 inasema
"11 wamlete Vashti, malkia, mbele ya mfalme, amevaa taji ya kifalme; ili kuwaonyesha watu na maakida uzuri wake, maana alikuwa mzuri wa uso."
 
Mkuu biblia imesema vizuri huo uzuri wake aliotaka kuwaonesha ni uzuri wa sura sio tamuu.
Esta 1:11 inasema
"11 wamlete Vashti, malkia, mbele ya mfalme, amevaa taji ya kifalme; ili kuwaonyesha watu na maakida uzuri wake, maana alikuwa mzuri wa uso."
Wick anataka kugeuza boga kuwa parachichi
 
Mkuu biblia imesema vizuri huo uzuri wake aliotaka kuwaonesha ni uzuri wa uso sio tamuu.
Esta 1:11 inasema
"11 wamlete Vashti, malkia, mbele ya mfalme, amevaa taji ya kifalme; ili kuwaonyesha watu na maakida uzuri wake, maana alikuwa mzuri wa uso."
Mkuu biblia kuna maneno imetumia 'soft touch' kuyaelezea. Hata ukitumia customary laws za persian wakati huo unakuja kukuta Mfalme alichohitaji sio tu waone sura ya malkia sababu walikuwa wanaiona toka katekwa Babylonia mpaka alipoolewa!.
Mfalme alipokuwa kalewa kwa wiki nzima hakuwa kwenye akili yake na ndio maana akaamua kuwa entertain wageni wake kwa kumtaka Malkia aje mbele yao kuonyesha uzuri wake in other words "aonyeshe umbo lake" hivi kwa lugha simple tu nikuulize unajua kwanini baada ya kutokwa na ulevi alianza Kujuta alichokuwa kafanya!?..
 
Mkuu biblia kuna maneno imetumia 'soft touch' kuyaelezea. Hata ukitumia customary laws za persian wakati huo unakuja kukuta Mfalme alichohitaji sio tu waone sura ya malkia sababu walikuwa wanaiona toka katekwa Babylonia mpaka alipoolewa!.
Mfalme alipokuwa kalewa kwa wiki nzima hakuwa kwenye akili yake na ndio maana akaamua kuwa entertain wageni wake kwa kumtaka Malkia aje mbele yao kuonyesha uzuri wake in other words "aonyeshe umbo lake" hivi kwa lugha simple tu nikuulize unajua kwanini baada ya kutokwa na ulevi alianza Kujuta alichokuwa kafanya!?..
Sasa kama walishamuona kulikuwa na haja gani kumleta mbele za watu kumtambulisha
Kumbuka ilikuwa ni sherehe kubwa aliifanya mfalme ahasuero akamwalika kila mtu mkubwa kwa mdogo katika mji wa Susa na hii karamu ilichukua muda wa siku saba
 
Wakati malkia vashti anaitwa wala hakuwa mbali
Kama Unavyojua naye alikuwa na wanawake wenzie ndani ya ikulu hiyo hiyo ya mumewe ahasuero
 
Back
Top Bottom