Malkia Kwenye Picha Na Mashujaa

Malkia Kwenye Picha Na Mashujaa

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Posts
7,621
Reaction score
4,312
Siku Malkia alipopiga picha na mashujaa!
Malkia.jpg
 
Siku Malkia alipopiga picha na mashujaa!
View attachment 52449

Kama ni picha ya kweli sitashangaa kwa maaskari hawa kuvaa sketi kwa vile wanaume huko Irish huvaa sketi katika utamaduni wao. Nimewaona hata wakiwa nchi nyingine wawapo katika sherehe zao wa kitaifa huvaa sketi za draft.
 
Mashujaa gani hawa wamevaa sketi halafu hawana hata chupi? Hii ni real au ya kuigiza, huyu wa kulia kwa malkia niaje tena? This is just a photoshop at work.

Kuvaa sketi ni utamaduni wao na wa-scotch wanaume akivaa hyo skirt kwa utamaduni wao havai chupi...,
 
Watu bana, wameshaamini. Photoshop hilo........

queenelizabethsharonstone.jpg
 
Kuvaa sketi ni utamaduni wao na wa-scotch wanaume akivaa hyo skirt kwa utamaduni wao havai chupi...,

Siku Bill Clinton akivaa sketi watafikiri zimemruka kumbe ndio utamaduni wa babu zake walikotokea huko Irish na Scotsh
 
Back
Top Bottom