Malkia Kwenye Picha Na Mashujaa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malkia Kwenye Picha Na Mashujaa

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ndallo, Apr 23, 2012.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 7,134
    Likes Received: 1,089
    Trophy Points: 280
    Siku Malkia alipopiga picha na mashujaa!
    Malkia.jpg
     
  2. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,137
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mashujaa gani hawa wamevaa sketi halafu hawana hata chupi? Hii ni real au ya kuigiza, huyu wa kulia kwa malkia niaje tena? This is just a photoshop at work.
     
  3. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Haya bana!
     
  4. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,741
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    hao ni mashuijaa wa nini?
     
  5. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda mashujaa wa ngono!
     
  6. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,016
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  7. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Kama ni picha ya kweli sitashangaa kwa maaskari hawa kuvaa sketi kwa vile wanaume huko Irish huvaa sketi katika utamaduni wao. Nimewaona hata wakiwa nchi nyingine wawapo katika sherehe zao wa kitaifa huvaa sketi za draft.
     
  8. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 811
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    Kuvaa sketi ni utamaduni wao na wa-scotch wanaume akivaa hyo skirt kwa utamaduni wao havai chupi...,
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,847
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    mkono wa sweta uleeeee
     
  10. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,503
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Watu bana, wameshaamini. Photoshop hilo........

    [​IMG]
     
  11. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Siku Bill Clinton akivaa sketi watafikiri zimemruka kumbe ndio utamaduni wa babu zake walikotokea huko Irish na Scotsh
     
  12. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,832
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 0
    Mashujaa wa kuvaa mini skirt hao
     
  13. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hii ndiyo yenyewe, ile ya mwanzo Photoshop tu
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Itakuwa wa kukaa uchi na kuvaa mavazi ya kike
     
  15. t

    thedon JF-Expert Member

    #15
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 461
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    Scotch - [​IMG]






    Scot - [​IMG]
     
Loading...