Malaysia airplane: Utabiri wa Prophet TB JOSHUA WATIMIA

Malaysia airplane: Utabiri wa Prophet TB JOSHUA WATIMIA

kumbe kutabili ni kipaji eehee na bongo flavor je

We ulidhani kutabil ni kuwa na wafuasi wanaokuletea sadaka kila wiki??,ulidhani utabiri ni kuonekana kwenye tv??,ulidha utabili mi kuwa na pesa ??,kojana huna hoja kajipange kumtetea Joshua tena lakini jua kwamba unadanganywa huku unaona.
 
Eti nabii anatabili mambo ya mpira! Ivi mpira na Mungu vinamafungamano? Mpira ni mambo ya kidunia!

yapi yasio ya kidunia.kuanguka kwa ndege!!? hayo ya wapi?
 
Nadhan uzi wangu hukuuelewa,na kama uliuelewa hukujua namaanisha nn.sijasema mahala kwamba naamini mungu hayo ni maneno yako.

wewe kwenye uzi wako ulielezea nini nilikuelewa sana acha ushabiki usio na mantiki
 
suala hapa ndugu sio hawataki kwenda kumuuliza,ktkt hali ya taharuki waliyonayo wa Malaysia,unategemea wa Malaysia wamtafute mtu?TB Joshua ni tajiri mkubwa tu,unadhani angeenda na ndege hadi Malaysia au china halafu akawapa taarifaaliyonayo hivyo vyombo vya kusearch wangemkataa?au hata kama asingeenda basi awaambie exactly wapi ilipo!mbona nchi nyingi tu wamejitolea tena bila kuombwa kwenda kusaidia buree bila malipo !si na yeye angefanya hivyo!!unadhani kwamba kila mtu anamjua na kumfuatilia T B Joshua ulimwenguni?!wa malaysia amekuwa wakiikiliza na kufuaila kila aina ya maelezo wanaopewa kuhusiana na ndege ilyopotea mimi ni muumini mzuri wa dini na pia wa kuangalia baadhi ya miujiza yake ,lakini kwa hili kwa kweli HAKULIPA UZITO UNAOSTAHILI!

Nakumbuka alisema kwamba Asia should be careful in their airlines.....I know the country and I will send a letter through the embassy..hapo ni mwaka jana.i hope he did lakini imani za watu na mambo ya utabiri huwezi jua wali ignore...nakumbuka hata kifo cha michael jackson alimtuma mtu amwambie ni rafiki wa karibu lakini yule mtu hakufika kwa michael jackson.
 
We ulidhani kutabil ni kuwa na wafuasi wanaokuletea sadaka kila wiki??,ulidhani utabiri ni kuonekana kwenye tv??,ulidha utabili mi kuwa na pesa ??,kojana huna hoja kajipange kumtetea Joshua tena lakini jua kwamba unadanganywa huku unaona.

uliza maana ya kipaji na maana ya nabii hacha kutoa povu
 
yapi yasio ya kidunia.kuanguka kwa ndege!!? hayo ya wapi?


Oya ata kwenye ndege amechemka!

Nioneshe wapi ndani ya Maandiko kunaruhusu mpira!

Sasa km yeye alitabili game ya mpira utaendelea kumuamini?
 
Nakumbuka alisema kwamba Asia should be careful in their airlines.....I know the country and I will send a letter through the embassy..hapo ni mwaka jana.i hope he did lakini imani za watu na mambo ya utabiri huwezi jua wali ignore...nakumbuka hata kifo cha michael jackson alimtuma mtu amwambie ni rafiki wa karibu lakini yule mtu hakufika kwa michael jackson.

asante mkuu
 
Oya ata kwenye ndege amechemka!

Nioneshe wapi ndani ya Maandiko kunaruhusu mpira!

Sasa km yeye alitabili game ya mpira utaendelea kumuamini?

na wapi wanakataza mpira
 
india ocean watu walisema ni mbali aitawezekana

Kuna mbaba mmoja alisemaga kwa sky news siku ya pili baadda ya kupotea ndege hiyo na alihisi kama iligeuza ingekuwa imeenda huko Indian Ocean as ndio mafuta yangeishia huko au chochote kama kilitokea. Ila wengi hawakuzania kwa kusini as walifikiri kwa north ya ilipotoka ndipo labda irirudi kupita. Na leo kasema hashangai.

Wavuvi walioiona wamesema waliiona inapita kwa level ya mawingu na walimshangaa inakuwaje pilot apae chini hivyo na ndege kubwa. Ilikuwa usiku. Waliona mataa etc
 
watakuja manabii wa uongo na watafanya yoote ili uamini.
UMESAHA YESU ALI CHOSEMA?.
 
Nadhan uzi wangu hukuuelewa,na kama uliuelewa hukujua namaanisha nn.sijasema mahala kwamba naamini mungu hayo ni maneno yako.

ahaaa huyu jamaaa ndio wa ule uzi wa free Mason .huyu kajawa na mapepo na kubishana nae ni sawa na kubishana na mapepo mia labda kwa kufunga na kuomba
 
ahaaa huyu jamaaa ndio wa ule uzi wa free Mason .huyu kajawa na mapepo na kubishana nae ni sawa na kubishana na mapepo mia labda kwa kufunga na kuomba

Kufunga na kuomba nini.mbona unahukumu kiholela sana ??,mapepo unamaanisha nini?? .jenga hoja usihukumu kwa kukariri
 
Huyo kuku Tb Joshua tumeshamchoka

kajifunge mabomu ukaripue kwenye ghorofa lililojaa watoto wazee hakina mama wajawazito na vijana ili uende peponi upate bikira 40 wa kuoa sijui ni kitanda kimoja au kila mtu na chake
 
Kuna mbaba mmoja alisemaga kwa sky news siku ya pili baadda ya kupotea ndege hiyo na alihisi kama iligeuza ingekuwa imeenda huko Indian Ocean as ndio mafuta yangeishia huko au chochote kama kilitokea. Ila wengi hawakuzania kwa kusini as walifikiri kwa north ya ilipotoka ndipo labda irirudi kupita. Na leo kasema hashangai.

Wavuvi walioiona wamesema waliiona inapita kwa level ya mawingu na walimshangaa inakuwaje pilot apae chini hivyo na ndege kubwa. Ilikuwa usiku. Waliona mataa etc

asante
 
kajifunge mabomu ukaripue kwenye ghorofa lililojaa watoto wazee hakina mama wajawazito na vijana ili uende peponi upate bikira 40 wa kuoa sijui ni kitanda kimoja au kila mtu na chake

ewe mgalatia useyekuwa na akilii..maliza mwenyewe we mgalatia galasa
 
Back
Top Bottom