Malaysia airplane: Utabiri wa Prophet TB JOSHUA WATIMIA

Malaysia airplane: Utabiri wa Prophet TB JOSHUA WATIMIA

Nimemsikiliza LIVE hivi punde TB Joshua katika Emmanuel TV,amesema bawa la ndege limekuwa likielea kusini mwa India baharini kati ya India na Indonesia. Alisema sababu ya ndege kupata ajali ni uzembe kabla ndege kuruka ilikuwa na hitilafu ambayo hawakuigundua mainjinia ikiwa uwanjani,hebu tusubiri .

twasubili
 
Wengi walihisi hivyo, lakini hawana platform ya kusema ni utabiri kama tb, haihitaji utabiri ili ujuwe ndege ilianguka baharini.
 
1395685408735.jpg1395685408735.jpg
 
Unasemaje kuwa umetimia wakati umesema vipande VINAVYODHANIWA kwani china nao si walisema lakini ikawa sivyo kama kweli yeye ana maono kweli si aseme mahali halisi ilipo Dunia nzima inahangaika ye anapiga tu bla bla hivi ukisema mwaka huu kuna basi litaanguka barabara ya mbeya-dar na kuua watu utakua umetabiri kweli? "WATU WANGU WANAANGAMIA KWA KUKOSA MAALIFA"

check update
 
wote walisema huko ni mbali

Hilo sio tatizo,ila unachotakiwa ujie hakuna mtabir wa namna hiyo,afu mpaka leo hujanijibu swali langu.kwamba kwa nn mungu ampe uwezo wa kujua hasara ama matokeo ya tatizo.kwa nn isiwe kabla
 
Sijaweza kufatilia news kwa muda kidogo coz nilikua field interior...nafungua thread nipate updates nakutana na majibishano yasiyo na mbele wala nyuma...comments zaidi ya mia😡
 
Sijaweza kufatilia news kwa muda kidogo coz nilikua field interior...nafungua thread nipate updates nakutana na majibishano yasiyo na mbele wala nyuma...comments zaidi ya mia😡

check na cnn update
 
Hilo sio tatizo,ila unachotakiwa ujie hakuna mtabir wa namna hiyo,afu mpaka leo hujanijibu swali langu.kwamba kwa nn mungu ampe uwezo wa kujua hasara ama matokeo ya tatizo.kwa nn isiwe kabla

ehee we uwelewi ilishatabiliwa kabla haijatokea na tahadhali ilishatolewa unaturudisha nyuma
 
Sijaweza kufatilia news kwa muda kidogo coz nilikua field interior...nafungua thread nipate updates nakutana na majibishano yasiyo na mbele wala nyuma...comments zaidi ya mia😡

check au.ibtimes.com/articles/544641/201
 
Mpya hiyo
 

Attachments

  • 1395686944508.jpg
    1395686944508.jpg
    62.8 KB · Views: 99
Breakingnews
Imeoneka imetua Hai huko moshi
 

Attachments

  • 1395687248335.jpg
    1395687248335.jpg
    53.5 KB · Views: 89
Back
Top Bottom