Malaysia airplane: Utabiri wa Prophet TB JOSHUA WATIMIA

Malaysia airplane: Utabiri wa Prophet TB JOSHUA WATIMIA

wapi nimeandika ni masikini...?
na pia hapa tunamzungumzia Yesu aliyeishi duniani..kabla hajafa,kufufuka na kupaa mbinguni..tunayazungumzia maisha aliyoishi alipokuwa hapa Duniani kwa kuwa naamini ndio mfano wa maisha tunayotakiwa kuishi.
aliweza kuwa na kila kitu lakini akaamua kuishi maisha ya kawaida ...kama tunamuamini Huyu Yesu sioni kwa kwa nini huelewi ninaposema kuwa Wakristo nia watu wanaomuamini na kUmfuata Yesu..Tanafanya alivyotuagiza tufanye na tuanishi kama alivyoishi Yeye...
Usiponielewa na Hapa itabidi nianze kupata mashaka kuwa labda Hatumuanini Yesu mmoja..

Mimi kipimo changu ikifika suala la maisha ya imani ni Yesu Kristo. Umemuelezea vizuri sana mkuu yeye alijua hapa duniani yupo kwa muda kama ambavyo sisi tupo kwa muda Ndio maana akasisitiza kuishi kama wageni hapa duniani tukiangalia zaidi uzuri wa maisha ya milele.

Leo hii watu wanatumia miujiza na shida za watu kwa manufaa yao na kuacha kutafuta roho zilizopotea kitu ambacho ndio kilikua kipaumbele cha juu kabisa kwa Bwana Yesu.
 
Omba Mungu akupe macho ya rohoni

Nawe omba mungu uijue kweli .....maana nyinyi hamsomi biblia ila mnabeba na kusubiri j2 padri akawasomee anayotaka yeye then read quran with an open mind.....ndo maana unaona kila kukicha mapadri wanasilimu lakn ni vry diffcult kuona shehe akirtadi
......jiulize kwanini?kwnn mtu anaacha malipo na malezi mazuri ya kanisa na kuja kwenye dini inayopigwa vita; inayohusishwa na ugaid ina makatazo mengi km zinaa, riba ,kuoa wake mpaka wa 4 ? Pombe
 
Nawe omba mungu uijue kweli .....maana nyinyi hamsomi biblia ila mnabeba na kusubiri j2 padri akawasomee anayotaka yeye then read quran with an open mind.....ndo maana unaona kila kukicha mapadri wanasilimu lakn ni vry diffcult kuona shehe akirtadi
......jiulize kwanini?kwnn mtu anaacha malipo na malezi mazuri ya kanisa na kuja kwenye dini inayopigwa vita; inayohusishwa na ugaid ina makatazo mengi km zinaa, riba ,kuoa wake mpaka wa 4 ? Pombe

wakuja kutaka kuoa wake 4 na wakijilipua wanaongezewa bikira 40
 
Watu wengi mnashindwa kufaham maana halisi ya meno UTABIRI,hakuna utabili unaofanyika baada ya tukio ama kuhusu kitu ambacho kimeshatokea,hizo tunaita hisia sio utabili.Utabiri wa huyo Joshua wenu ni HISIA,ama matarajio ambayo kila mtu anaweza kudhania.
Kwa nini asingetabir kabla ya tukio??,Mtaendelea kutapeliwa pesa zenu kwa ujinga wenu na nna imani SIKU MKIUJUA UKWEL MTAKUWA HURU,,,halafu cha kushangaza ni kwamba kwa nini huyo MUNGU,wake asimwambie kabla kwamba kuna hatar itatokea na kuua watu ili tahadhar ichukuliwe?? Mungu gan anaesaidia kueleza matokeo baada ya tatizo???,inamaana hata mungu hakujua kama litatokea??,ama alipenda litokeeee??,na kama ndege isipoonekana eneo la bahar ya hindi kama alivotabir hata mungu atakuwa alibahatisha hakuwa na uhakika?????,tafakar

watu kama wewe hawakosekani kwenye jamii na ndo maana unayoyasema yanafanana na user name yako. ur are free to talk any shit u want.
 
Watu wengi mnashindwa kufaham maana halisi ya meno UTABIRI,hakuna utabili unaofanyika baada ya tukio ama kuhusu kitu ambacho kimeshatokea,hizo tunaita hisia sio utabili.Utabiri wa huyo Joshua wenu ni HISIA,ama matarajio ambayo kila mtu anaweza kudhania.
Kwa nini asingetabir kabla ya tukio??,Mtaendelea kutapeliwa pesa zenu kwa ujinga wenu na nna imani SIKU MKIUJUA UKWEL MTAKUWA HURU,,,halafu cha kushangaza ni kwamba kwa nini huyo MUNGU,wake asimwambie kabla kwamba kuna hatar itatokea na kuua watu ili tahadhar ichukuliwe?? Mungu gan anaesaidia kueleza matokeo baada ya tatizo???,inamaana hata mungu hakujua kama litatokea??,ama alipenda litokeeee??,na kama ndege isipoonekana eneo la bahar ya hindi kama alivotabir hata mungu atakuwa alibahatisha hakuwa na uhakika?????,tafakar

Alishatabiri kabla kuhusu hiyo ndege.Hii ni muendelezo tu.Uamini usiamini hii ni juu yako
 
Wewe usivyo muheshimu mwezio wewe unataka kuheshimiwa tazamu uzi za majibu yako zote ulizo andika!!!
kwahiyo kwakua hajibu kwaheshima wewe pia unamlipizia kisasi na kumjibu kwa kejeri?..wewe mlokole wewe,kwani yesu aliwausia nini?

''mtu akikupiga shavu moja,mpe na jingine''.
Upendo,etc,sasa wewe mlokole wa sampuli gani?au mlokole wa kimagumashi?.
Acheni unafiki.
 
kwahiyo kwakua hajibu kwaheshima wewe pia unamlipizia kisasi na kumjibu kwa kejeri?..wewe mlokole wewe,kwani yesu aliwausia nini?

''mtu akikupiga shavu moja,mpe na jingine''.
Upendo,etc,sasa wewe mlokole wa sampuli gani?au mlokole wa kimagumashi?.
Acheni unafiki.

ukweli umekuwa malipizo watu hamuupendi ukweli ndio maana wanasiasa wanawapata sana.kweli inauma sana
 
Wakati nasoma somo la critical thinking and argumentantion religion ilikuwa ni moja ya factor inayomfanya mtu asifikirie vizuri (to think critically) hili swala ndo nilalolina hapa kwa baadhi ya wachangia mada.
 
Wakati nasoma somo la critical thinking and argumentantion religion ilikuwa ni moja ya factor inayomfanya mtu asifikirie vizuri (to think critically) hili swala ndo nilalolina hapa kwa baadhi ya wachangia mada.

fafanua mkuu inaelekea kama una mambo mengi ya kutujuza twasubili karibu
 
ehee nyie mmetokea wapi mbona mnadandia kwa mbele.alishasema ilipo

sasa si utusaidie kutuambia amesema iko wapi? Ili arahisihe utafutaji wake,watu wametumia zaidi ya siku kumi kuitafuta alafu kumbe yeye anaijua ilipo.
 
sasa si utusaidie kutuambia amesema iko wapi? Ili arahisihe utafutaji wake,watu wametumia zaidi ya siku kumi kuitafuta alafu kumbe yeye anaijua ilipo.

soma uzi hapo juu pameshatajwa
 
Nimemsikiliza LIVE hivi punde TB Joshua katika Emmanuel TV,amesema bawa la ndege limekuwa likielea kusini mwa India baharini kati ya India na Indonesia. Alisema sababu ya ndege kupata ajali ni uzembe kabla ndege kuruka ilikuwa na hitilafu ambayo hawakuigundua mainjinia ikiwa uwanjani,hebu tusubiri .
 
Back
Top Bottom