Tabia Tabia Tabia Tabia Tabia TabiaJana nilikua ninaangali ile clip ya msure wake akihojiwa na Zamaradi Clouds. Alisema huko alikompeleka mwanae akaishi wakati anasoma Mwanza walimtupia nguo zake nje.
Niliwaza kama alileta kile kiburi alichotaka kumfanyia askofu Shoo, kwakweli siwalaumu.
Alikuwa pia kondakta wa daladala.kumbe amewahi kuwa mkokozi.
Yuko Vizuri. Napendekeza awe rais kabisa maana anajua siri ya wanyonge.Alikuwa kondakta wa daladala.
MhhYuko Vizuri. Napendekeza awe rais kabisa maana anajua siri ya wanyonge.
Inabidi afanyiwe sala za kuwekwa wakfu kanisani Ufufuo na Uzima.
Akajiita maana jina lake ni Daudi Albert BashiteAu ndiyo maana akaitw makonda?
kuna jamaa flani mle ziwa victoria huwa ni wavuvi huitwa wakokozi.Mkuu mkokozi ndiyo kitu gani tena?
Binafsi ndio nakana inawezekana ikawa editedKumbe inawezekana mtu akajikana
Binafsi ndio nakana inawezekana ikawa editedKumbe inawezekana mtu akajikana