makaveli10
JF-Expert Member
- Mar 27, 2013
- 37,638
- 109,068
Azid kunisaidia, maana mpaka hapa kanisaidia sana..Mungu akusaidie nadhiri yako usije ivunja maka [emoji120] yaan hufananiii pamoja na kuwa sikujui
[emoji4][emoji4][emoji4] I wish nikuone aisee nitamwambia baba d jamaanAzid kunisaidia, maana mpaka hapa kanisaidia sana..
Bora hunijui, ungenijua ndio kabisa usingeamin, kama mungu atajaalia mwaka m1 tukaonana basi kauli yako itakuwa ni hii.. "eti, makaveli ww ndio hunywi pombe, siamin"
[emoji23] [emoji23]
Mimi chapombe?Naleftije etiiii
Uongo dhambi mkuu, mie ni papuchi tuu..Sawa mkuu..
Wewe unapendelea nini?
Basi we mlokoleMimi chapombe?
[emoji41][emoji41][emoji41][emoji41][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Uongo dhambi mkuu, mie ni papuchi tuu..
Nakumbuka tulipokuwa tukitoroka xcul na kuingia mtaani, wenzangu wanakata masanga mie natafuta mwali naenda kuweka..
Japo sasa nimepunguza kwa kiasi kikubwa si kama zamani unakuwa na magoma mpaka mengine unayasaha ila haijabadili uhalisia napenda kwichi kwichi... Huyo nnaekuwa nae lazima ajue huyu anapenda viduku..[emoji23] [emoji23]
[emoji23] [emoji23] [emoji23][emoji41][emoji41][emoji41][emoji41][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Inshaallah.. tuombe uhai na uzima ndugu yangu..[emoji4][emoji4][emoji4] I wish nikuone aisee nitamwambia baba d jamaan
Yaan maka wewe[emoji23] [emoji23] [emoji23]
[emoji120] [emoji120]Inshaallah.. tuombe uhai na uzima ndugu yangu..
Nini shunie!![emoji23] [emoji23] [emoji85] [emoji85] [emoji85]Yaan maka wewe
[emoji120] [emoji120] [emoji120][emoji120] [emoji120]
Mmmh..Basi we mlokole
Ila usimwambie kama mie mpenda papuchi hatakuruhusu..[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23][emoji4][emoji4][emoji4] I wish nikuone aisee nitamwambia baba d jamaan
Dooooh[emoji113][emoji113][emoji113][emoji113][emoji113][emoji113]Uongo dhambi mkuu, mie ni papuchi tuu..
Nakumbuka tulipokuwa tukitoroka xcul na kuingia mtaani, wenzangu wanakata masanga mie natafuta mwali naenda kuweka..
Japo sasa nimepunguza kwa kiasi kikubwa si kama zamani unakuwa na magoma mpaka mengine unayasaha ila haijabadili uhalisia napenda kwichi kwichi... Huyo nnaekuwa nae lazima ajue huyu anapenda viduku..[emoji23] [emoji23]
Unapendaga kupanick vitu vidogo nami sikomi baba d alishanikataza byeMmmh..
Hata hilo silitaki manake halitoki moyoni..
Mimi ni Transcend basi..
And i will forever remain Transcend.
Unanifurahisha sana yaan sanaNini shunie!![emoji23] [emoji23] [emoji85] [emoji85] [emoji85]
Ahhahahah maka acha nilale uwe na usiku mwema Mungu azidi kukulinda [emoji120] nitakuwa nae unafkili ataruhusu basi nikuje peke yangu yule kivuruge wangu haweziIla usimwambie kama mie mpenda papuchi hatakuruhusu..[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Kweli kabsa!!!??Unanifurahisha sana yaan sana
Ahahahahha we hujioniKweli kabsa!!!??