Hataree...Ni kweli mdau
Mi mwenyewe Did You Know ni rahisi kupost
Ila nikitaka kuleta 10 kubwa huwa najipanga na kijasho hunitoka na kutumia masaa hata 2+ mara chache sifikishi masaa mawili
Na kumsaidia Dikteta pia ngumu balaa
Kuandaa makala ni tofauti na kupiga mastori....unaweka tu hata emoji
[emoji23] [emoji23] [emoji23]
........
VungaAisee
Mamboo?Nambie T wa S
Chimba Chimba kutoka radio [emoji343] tumainiYupi sasa unayemzimikia husna au aganza
Poa hbr ya wwMamboo?
Niliona aiseeWee jana hujaona analalamika eti mm bosy nambania
My swiNambie T wa S
Niambie my love, miss you[emoji7] [emoji7]
Nilifikiri saa 11Hivi kumbe la mabara ratiba imekaa vipi
Nitag plzChimba Chimba kutoka radio [emoji343] tumaini
Ni balaa km hujajipangaHataree...
Yaani kama unatupia kitu humu lazima uchimbe kwanza..
Mimi Nukuu huwa inakuwa rahisi kama ni mtu niliyekwisha fanya reasearch yake..
Wengi nimesoma vitabu vyao na Articles zao
YaaaapKwani ulimpatia pm?
Kitu niaNi balaa km hujajipanga
....
Mpaka sasa kimyaNitag plz
Kimya kingiiMpaka sasa kimya
Poouwa mkuuNilifikiri saa 11
Kumbe saa 12
Tv 1 wanaongea tu now
Russia v New Zealand
Hivyo nimerudi kusogeza muda
...........
Sana kaka.!Ni balaa km hujajipanga
....
Dstv hope select zote zinaoneshaPoouwa mkuu
Ndoo maana mm kiroho safi napachika picha tu[emoji4] [emoji4] [emoji4] [emoji4]Sana kaka.!
Kama Nukuu zingine inabidi uende library kabisaa...
Ukiwa shallow utadanganya Umma [emoji3][emoji3]