Makanisa ya kilokoke kudhibitiwa

Makanisa ya kilokoke kudhibitiwa

nimeelewa point yako lakini usijenge hoja kwa kutunga hadithi.Labda tutajie hilo eneo ambalo lina mambo yote hayo kwa uuwiano huo tuthibitishe.Nijuavyo mimi,unapoenda kuomba kibali cha eneo uweke msikiti au kanisa basi huwa au ukumbi wa kwa ajili ya dance na maharusi basi lazima wahusika wafanye tathmini ya eneo husika na hii ni pamoja na kuangalia ujirani wa misikiti na makanisa ili kuzuia muingiliano.
Cha msingi wakiamua kuzuia hizi kelele wapige marufuku kabisa vipaza sauti,iwe asubuhi,mchana au hata usiku.
We jamaa Unachekesha sana na cjui unazungumzia Tanzania ya sayari ipi! Hivi mahali kama Dar es salaam hicho unachoongea kina - apply? Hivi hufahamu kwamba Dar es salaam makanisa, misikiti na hadi kumbi zipo kwenye residential area? Yaani unacho sema ni kwamba endapo spot X kuna msikiti basi Wakristo hawatajenga kanisa spot Y simply because spot X kuna msikiti na sio mbali na spot Y? Au unachotaka kusema ni kwamba hapatatokea wa kujenga ukumbi spot Z simply because yupo jirani na X & Y?

Inawezekana sio mkazi wa Dar es salaam na kama ni mkazi basi jiji hulifahamu vizuri vingenevyo wala usingetaka ushahidi!!
 
We jamaa Unachekesha sana na cjui unazungumzia Tanzania ya sayari ipi! Hivi mahali kama Dar es salaam hicho unachoongea kina - apply? Hivi hufahamu kwamba Dar es salaam makanisa, misikiti na hadi kumbi zipo kwenye residential area? Yaani unacho sema ni kwamba endapo spot X kuna msikiti basi Wakristo hawatajenga kanisa spot Y simply because spot X kuna msikiti na sio mbali na spot Y? Au unachotaka kusema ni kwamba hapatatokea wa kujenga ukumbi spot Z simply because yupo jirani na X & Y?

Inawezekana sio mkazi wa Dar es salaam na kama ni mkazi basi jiji hulifahamu vizuri vingenevyo wala usingetaka ushahidi!!

tusijibizane bila ushahidi,sizungumzii residential area kwamba hakuna hiyo misikiti na makanisa,hapana.Nitajie tu eneo ambalo msikiti na kanisa viko within 100m radius.Tuanzie hapo
 
.nilishaambiwa na kufundishwa namna ya kusali,nilionywa nisiwe mnafika ambao mnataka kila mtu ajue kuwa mko kwenye ibada,hata yesu mwenyewe alishawakataa nyie
nani alikwambia mkuu????,..unafata maneno ya watu waliopotoka,......ndugu jisimamie mwenyewe usifate maneno ya watu so watu wakikupotosha nawewe unapotoka,...Yesu alitukataa wapi??ndugu usikalili
huwez kuabudu eti kimyakimya kisa usibughuz watu....your wrong
 
mkuu hawa watu ni shida,wanamioyo migumu na neno la Mungu,hawataki neno,nikuwaacha tu wamelikaataa neno la MUNGU
kusikia neno sihawataki,.sisis tunawafata huku huku mitandaoni kuwaletea neno,..wapinge tu wao wenyewe kwa kiburi chao wenyewe,.ila neno la Kristo linakuwa limeshapenya kwenye mioyo yao,nafsi zao na roho zao,.kazi kwao
 
Ni sawa kabisa.Usingizi wa kuanzia saa kumi mpaka saa kumi na moja huwa safi sana.Hata hivyoo,kwani kama mtu yuko serious na imani yake na kweli mtu huyo ni spiritual lazima aamshwe?Mimi pia naamini kwamba mambo yanayofanywa usiku ni mambo yasiyofaa.Kwa nini kama ni ibada isifanywe mchana?Mambo ya usiku ni mambo ya giza!
Nakumbuka niliwahi kuleta mada kuhusu nyumba za ibada kufungu vipaza sauti na kusababisha kero kwa wakazi wanaoishi jirani na nyumba hizo na wengi tulitaka vipaza sauti hivi vidhibitiwe kuondoa kero ya kelele

Leo gazeti la Uhuru linaongozwa na habari inayosomeka: "Makanisa ya Kilokole kudhibitiwa mitaani",ni kwa kuimba wakati wa usiku.Hili ni tamko la Mkuu wa Mkoa wa Arusha

Tunaishauri serikali zoezi hili liwe kwa nchi nzima na liisiishie kwenye Makanisa tu bali hata Misikiti ambayo nayo inayofunga vipaza sauti kwa nje na kusabisha kero ya kelele kwa wanaoishi jirani na Misikiti hiyo wakati wa ibada.

20160408_043802.jpg
 
Nakumbuka niliwahi kuleta mada kuhusu nyumba za ibada kufungu vipaza sauti na kusababisha kero kwa wakazi wanaoishi jirani na nyumba hizo na wengi tulitaka vipaza sauti hivi vidhibitiwe kuondoa kero ya kelele

Leo gazeti la Uhuru linaongozwa na habari inayosomeka: "Makanisa ya Kilokole kudhibitiwa mitaani",ni kwa kuimba wakati wa usiku.Hili ni tamko la Mkuu wa Mkoa wa Arusha

Tunaishauri serikali zoezi hili liwe kwa nchi nzima na liisiishie kwenye Makanisa tu bali hata Misikiti ambayo nayo inayofunga vipaza sauti kwa nje na kusabisha kero ya kelele kwa wanaoishi jirani na Misikiti hiyo wakati wa ibada.

20160408_043802.jpg
safi sana, kuna lispika linasumbua watoto saa kumi nawaza sijui nalo ni jipu au kwa kuwa lipo kwenye jengo takatifu tuliache
 
Devil worshippers ni wale wanajidai kukesha huku wanaimba kwa nguvu na na kelele nyingi ili wasikike ,kama mafarisayo ,kumuabudu mungu sio mpaka ufunge vipaza sauti ...unaweza kuingia ndan ya chumba cha siri umuombe Mungu wako naye atakujazi...kipindi vha yesu watu kama hao aliwapinga ,wanao kaa njii za makutano wakisali kwa nguvu ili wasikike
Unaumwa kichwa
 
Kuna mda wa kupumzika hasa usiku ,haya makanisa her bar.....yaan watu ni kulia huko ,kuongea na kupiga kelele ,sijui huyo Mungu wanaye muomba ambaye hasikii mpaka umpigie kelele ni yupi ...huu ni uchizi kabisa RC wa Arusha nakupa big up...
Mpinga kristo, wewe!!!!!!
 
Siku zote sheria ikilalia upande mmoja lazima itazua manung'uniko mengi , ni wakati wa kuangalia sheria za Kufanya jambo kwa sauti kubwa inayowasumbua watu wengine zimekaaje ? Mfano kule Ulaya sheria za Sauti Mtaani ni kali sana, hata Duka la kuuza vifaa vya miziki huwa na chumba maalum cha kutest muziki pindi mteja akinunua akataka kutest , makanisa wamejipanga mahubiri Yao yanasikika ndani ya nyumba za ibada tu hakuna kinachotoka nje kubudhi watu . Elimu kwanza ipite kila kona ya Tanzania kabla ya kuchukua hatua yeyote .
Kumbe ni ulaya sio Tanzania. Acha watu wafanye kazi ya Mungu
 
Hata Biblia inakwambia "Nanyi mkiwa katika kusali,msipayuke payuke kama watu wa mataifa..Maana wao wanadhani kuwa watasikiwa kwa sababu ya maneno yao kuwa mengi"
Nani anae payuka? Soma zaburi 150:1
 
Wayafute tu huku mtaani tunashuhudia kondoo wanakufa hovyo kwa magonjwa yanayotibika hawataki kwenda hospitali ukiwauliza wanakwambia bwana atawaponya. Ujinga huu serikali iingilie kati.
 
Watu tunajadili kwa hisia wakati sheria zipo siku nyingi juu ya maeneo ya makanisa, misikiti na baa, tatizo ni usimamizi haukuwepo sasa akitokea mtu wa kusimamia hizo sheria linaonekana kama jambo jipya, mi nadhani tupaze sauti kama sheria haitafuatwa ila kama atafanya kwa mujibu wa sheria zilizopo sioni tatizo.
 
Mkuu punguza kupaniki. Vuta pumzi, shush pumz. Mkuu kelele ni kelele tu, iwe za club, bar, za mpira, za kanisan, za mïsikitini . Toka nje ya box , kelele kwako unazoita nyimbo kwa mwngne kwake ni fujo .
makanisa hayapigi kelele aisee,..kumsifu MUNGU na kusali sikelele
kelele ni sauti zisizo namaana wala mpangilio maalumu
 
Tunaweza zuia haya ya watu wanaokesha wakiliombea taifa hili,tukaacha ya kwenye mabar na disco yaendelee kutupigia kelele Mungu atusaidie kutupa mwongozo juu ya hili
hayo siyo maombi ni kelele..nani kasema kuomba ni kupayuka..nenda kajaribu kuishi jirani na makanisa ya kilokole ndo utajua adha ya kelele za hayo makanisa
 
Hayo aliyafanya Mkuu wa mkoa wa Moro. Aliwashawishi wenyeviti wa Mtaa Mafisa wakakusanya sahihi za wanaopinga Mkesha Akawastopisha kanisa la Mafisa. Baada ya Muda anamlilia JpM hajuikosa lake la kutumbuliwa
 
Huyo mkuu wa mkoa badala ya kufunga baa anafikiria nyumba za ibada, useless and hopeless
 
Wakifungia makanisa wafungie na mabaa wafungie mana yanaleta kelele. Bora hata makanisa maana wanaomba kwa Mungu lakini mabaa yanatupa laana tu
 
Kinachotusumbua ktk nchi hii ni kufanya mambo kwa mazoea bila kuzingatia sheria. Makanisa yalio makazi ya watu wanakesha wakilia, kuna mikesha ya sherehe za harusi miziki mpaka mtaa wa sita hawalali. Yote yanafanyika madiwani, watendaji wa mitaa na hata polisi wanaopatrol wapo. Ni aibu kwa waliopewa dhamana kushindwa wajibu wao. Bar na disco japo ni wapiga kelele lakini hufunga mapema. Ni vema makanisa ya 'kifamilia' yafungwe.
 
Back
Top Bottom