Makanisa ya kilokoke kudhibitiwa

Makanisa ya kilokoke kudhibitiwa

Wadhibiti na wale wanaotuamsha asubuhi kana kwamba waumini wao hawajui wajibu wao wa kwenda kuabudu!
Wote watumbuliwe hakuna namna ,ila kher hao wa,asubuhi ni dakika tano tu ..ila wa kukesha na kulia usiku mzima na,ni kila kona....hadi kero
 
Tunaweza zuia haya ya watu wanaokesha wakiliombea taifa hili,tukaacha ya kwenye mabar na disco yaendelee kutupigia kelele Mungu atusaidie kutupa mwongozo juu ya hili
Vp kile kipaza sauti cha msikiti cha saa kumi Usiku ? Kama Serikali hawataki sauti kwenye nyumba za ibada itabidi wazuie kwa Dini zote bila Ubaguzi wowote ule, pia bar na madsco yasiyo na sound proof nayo yapigwe marufuku kupiga miziki kwa sauti kubwa. Hili tunaliongea lakini Sidhani Kama Magufuli ataliweza milele.
 
Safi sana, Ila zoezi lijimuishe na bar zinazokesha na mziki na liende nchi nzima
 
Vp kile kipaza sauti cha msikiti cha saa kumi Usiku ? Kama Serikali hawataki sauti kwenye nyumba za ibada itabidi wazuie kwa Dini zote bila Ubaguzi wowote ule, pia bar na madsco yasiyo na sound proof nayo yapigwe marufuku kupiga miziki kwa sauti kubwa. Hili tunaliongea lakini Sidhani Kama Magufuli ataliweza milele.
Nadhani kama zilivyo clubs na nyumba za ibada ziwekewe sound proof
 
Labda ni bora wachangiaji wa mada hii wakaacha kutanguliza hisia za dini zao. Uamuzi wa RC Arusha ni kwa mujibu wa Sheria ya Usimamizi wa Mazingira (NEMA) na kanuni zake zilizotoka mwaka jana. Anayetaka kuhubiri mitaani anawajibika kuwa na sound-proof facility/ukumbi kusudi mahubiri yake (ya kiislam au kikristo) yasibughudhi watu wengine. Kwa kimombo NEMA inadhibiti sound polution!
mungu anapaswa kuombwa kimya kimya Kwa sauti ya unyenyekevu na upole ndani ya nyumba ya ibada si lazima wapita njia na majirani wasikie , Kama wanataka kuzuia hizo bugudha wazuie kila kona kuanzia bar disco , misikitini mpaka makanisani bila Ubaguzi .
 
Siku wakiitaka roho yako uwaambie tuheshimiane una mambo yako mengi
kufa utakufa tu mkuu,hata uimbe mapambio mwaka mzima,hakuna haja ya kuhofia kitu ambacho lazima kitakupata
 
Kila jambo sharti lifanyike kwa kuzingatia utaratibu wake (sheria). Hata Sabato Masalia tuliona walipoishia licha ya kudau kumtumikia Mungu. Tuache ujinga, Tuabudu kwa nidhamu. Mungu hahitaji msaada wa binadamu.
Ila wewe unahitaji msaada wa kisheria kudhibiti waomba MUNGU.UTASHINDWA TU.
 
Nadhani kama zilivyo clubs na nyumba za ibada ziwekewe sound proof
Mkuu wakifanya hivyo watakuwa wangebalance pasipo Ubaguzi wowote kinyume na hapo zitaitwa ni chokochoko za Udini .
 
kumbe na kwenye udini upo mkuu?
Adhana ya dakika 3,ulinganishe na zile kelele za wanaokesha wakitolewa pepo kweli?
Kelele ni kelele tu haijalishi inapigwa kwa dakika ngapi
 
Mkuu wakifanya hivyo watakuwa wangebalance pasipo Ubaguzi wowote kinyume na hapo zitaitwa ni chokochoko za Udini .
Ni sheria tu ziwekwe ,ukianzisha kanisa uzifuate ....kelele ni kero huku mtaani her hata bar saanne zinafungwa ila hilo litwalo disco la yesu yaani mpaka asubuhi ni tabu tupu...
 
Ila wewe unahitaji msaada wa kisheria kudhibiti waomba MUNGU.UTASHINDWA TU.
Huku nikujitoa ufaham......Mungu yupi ..kumvuka hata yesu aliwaamuru wanafunzi wake walipe kod kwa kaisari ....ni kutii sheria za ulimwengu ....
 
Siku zote sheria ikilalia upande mmoja lazima itazua manung'uniko mengi , ni wakati wa kuangalia sheria za Kufanya jambo kwa sauti kubwa inayowasumbua watu wengine zimekaaje ? Mfano kule Ulaya sheria za Sauti Mtaani ni kali sana, hata Duka la kuuza vifaa vya miziki huwa na chumba maalum cha kutest muziki pindi mteja akinunua akataka kutest , makanisa wamejipanga mahubiri Yao yanasikika ndani ya nyumba za ibada tu hakuna kinachotoka nje kubudhi watu . Elimu kwanza ipite kila kona ya Tanzania kabla ya kuchukua hatua yeyote .
 
Huku nikujitoa ufaham......Mungu yupi ..kumvuka hata yesu aliwaamuru wanafunzi wake walipe kod kwa kaisari ....ni kutii sheria za ulimwengu ....
si kila sheria ya ulimwengu niya kuitii.utatii ata uovu ndugu
 
Hii mambo tusipoangalia italeta shida.Kama tunataka kuthibiti kelele basi zibaki tu kelele za magari.Hata wanaoenda mpirani nao wakae kimya,wasishangilie.Kuna watu wanakumbi za DSTV wanajaza watu,usiku saa nane unasikia Gooooooooo!kama unaumwa hapohapo unakata moto.Hekima inahitajika hapa nje na hapo kuna udini ndani ya hii kauli.
 
Back
Top Bottom