Makanisa ya kilokoke kudhibitiwa

Makanisa ya kilokoke kudhibitiwa

mnatokwa povu bure hakuna wa kuthubutu kuyafunga


Waanze na Azana zinazoboa watu kutuamsha na kutishiana makaburi usiku usiku.. tena wanaweka vipaza sauti nje wakati wao wapo ndani na majumbani kwao. kama wapo busy na kukumbushana si wapigiane simu bwana. Then waamie kwenye makengere ya makanisa ndio waje kwa watu wanaomtafuta Mungu ndani makanisani kwao
 
wachawi,mashetani huwa haya pendi mambo hayo kabisa. ila ya kuhusu mabaa na sehemu za starehe ndo noma
 
Mimi nilishasema na nitazidi kusema. Hakuna kitu kinaitwa mungu
 
Back
Top Bottom