Makanisa ya kilokoke kudhibitiwa

Makanisa ya kilokoke kudhibitiwa

Nasema yafungwe bar zinafungwa saanne usuiku makanisa mpaka asubuhi bado watu wanalia na kuimba watoti wetu hawawez kujisomea na wagonjwa wanashindwa kupumzika ,na makanisa mwisho wa mkesha iwe saanne usiku
mnatokwa povu bure hakuna wa kuthubutu kuyafunga
 
Labda ni bora wachangiaji wa mada hii wakaacha kutanguliza hisia za dini zao. Uamuzi wa RC Arusha ni kwa mujibu wa Sheria ya Usimamizi wa Mazingira (NEMA) na kanuni zake zilizotoka mwaka jana. Anayetaka kuhubiri mitaani anawajibika kuwa na sound-proof facility/ukumbi kusudi mahubiri yake (ya kiislam au kikristo) yasibughudhi watu wengine. Kwa kimombo NEMA inadhibiti sound polution!

Hiyo NEMA ni nini mkuu, nikiwafahamu hao na hiyo sheria pamoja na kanuni zake hili zoezi ntalisimamia mwenyewe mtaani kwetu.
 
Kwa hapa nilipo kero kubwa hawa wa alfajiri,kwa kweli wameshanizoesha kila ukifika muda huo lazima niwe macho mpaka jua linachomoza.

Nimejijengea kautaratibu kila ikifika muda ule wakanishtua basi nafungulia radio
 
Hiyo NEMA ni nini mkuu, nikiwafahamu hao na hiyo sheria pamoja na kanuni zake hili zoezi ntalisimamia mwenyewe mtaani kwetu.
National Environmental Management Act (NEMA). Kanuni zake zinasimamiwa, pamoja na wengine, vyombo vifuatavyo; Mwenyekiti wa Mtaa/Kijiji, Polisi, Mkuu wa Wilaya, Mkuu wa Mkoa, Baraza la Usimamizi wa Mazingira (NEMC) na Wizara ya Nchi, Ofisi ya Makamu wa Rais (Mazingira).
 
kati ya jambo jema ambalo huwa nalisubiria kulisikia ni hili.Wewe mchungaji au sheikh wafuasi wako unao ndani ya jumba lako ka ibada sasa sisi watu wa huku nje tunakuhusu nini kukaa unatupigia makelele mpaka unatufungia na vipaza sauti.Ifikie hatua tuheshimiane watu tuna mambo yetu mengi ya kuwaza.Amri hii napenda iwe kwa nchi nzima.
 
Labda ni bora wachangiaji wa mada hii wakaacha kutanguliza hisia za dini zao. Uamuzi wa RC Arusha ni kwa mujibu wa Sheria ya Usimamizi wa Mazingira (NEMA) na kanuni zake zilizotoka mwaka jana. Anayetaka kuhubiri mitaani anawajibika kuwa na sound-proof facility/ukumbi kusudi mahubiri yake (ya kiislam au kikristo) yasibughudhi watu wengine. Kwa kimombo NEMA inadhibiti sound polution!
hakuna wa kuzuia watu wanaoamini katika MUNGU wasimtukuze MUNGU kwa njia yoyote ile.ukizuia ndege watamwimbia.ngurumo za mbingu zitamsifu MOLA ALIYE MTAKATIFU. USIPOMWAMINI YEYE NI MWINGI WA KUAMINIWA.
USILETE MCHEZO NA MUNGU ANAWATU WENGI.
ACHA MUNGU AITWE MUNGU.WEWE USIMSIFU. PIA USIZUIE WAMUOMBAO NA KUMSIFU NA KUMTUKUZA
 
Devil worshippers ni wale wanajidai kukesha huku wanaimba kwa nguvu na na kelele nyingi ili wasikike ,kama mafarisayo ,kumuabudu mungu sio mpaka ufunge vipaza sauti ...unaweza kuingia ndan ya chumba cha siri umuombe Mungu wako naye atakujazi...kipindi vha yesu watu kama hao aliwapinga ,wanao kaa njii za makutano wakisali kwa nguvu ili wasikike
DANIELI 6:10-12.
 
hakuna wa kuzuia watu wanaoamini katika MUNGU wasimtukuze MUNGU kwa njia yoyote ile.ukizuia ndege watamwimbia.ngurumo za mbingu zitamsifu MOLA ALIYE MTAKATIFU. USIPOMWAMINI YEYE NI MWINGI WA KUAMINIWA.
USILETE MCHEZO NA MUNGU ANAWATU WENGI.
ACHA MUNGU AITWE MUNGU.WEWE USIMSIFU. PIA USIZUIE WAMUOMBAO NA KUMSIFU NA KUMTUKUZA
Kila jambo sharti lifanyike kwa kuzingatia utaratibu wake (sheria). Hata Sabato Masalia tuliona walipoishia licha ya kudau kumtumikia Mungu. Tuache ujinga, Tuabudu kwa nidhamu. Mungu hahitaji msaada wa binadamu.
 
mnatokwa povu bure hakuna wa kuthubutu kuyafunga
Hayafungwi ...sheria zitachukua mkondo wake kuna sehem mpaka kero kila baada ya mita kumi kwenye nyumba za watu kanisa halafu mikesha usiku mzima ...issue ni sheria kali
 
kati ya jambo jema ambalo huwa nalisubiria kulisikia ni hili.Wewe mchungaji au sheikh wafuasi wako unao ndani ya jumba lako ka ibada sasa sisi watu wa huku nje tunakuhusu nini kukaa unatupigia makelele mpaka unatufungia na vipaza sauti.Ifikie hatua tuheshimiane watu tuna mambo yetu mengi ya kuwaza.Amri hii napenda iwe kwa nchi nzima.
Siku wakiitaka roho yako uwaambie tuheshimiane una mambo yako mengi
 
Bar zilizo kwenye makazi ya watu zibomolewe maana kuna watoto wadogo wanapigiwa kelele wanashindwa kulala. Kero za baa ni kuanzia asubuhi hadi usiku saa sita kila siku.
Kuna mda wa kupumzika hasa usiku ,haya makanisa her bar.....yaan watu ni kulia huko ,kuongea na kupiga kelele ,sijui huyo Mungu wanaye muomba ambaye hasikii mpaka umpigie kelele ni yupi ...huu ni uchizi kabisa RC wa Arusha nakupa big up...
 
Back
Top Bottom