Hii ina mahusiano gani na mkutano wa hao watu 2?Mheshimiwa Jakaya Kikwete ndiye alikuwa kiongozi wa kwanza kutoka Afrika kuonana na kufanya mazungumzo na Rais wa 44 wa Marekani Barack Hussein Obama alipochaguliwa tu Urais wa Marekani.
Inaonekana hiyo nyumba ni ya serikali. So unachosema yaweza kuwa kweli mkuu.Hii Nchi Viongozi Wapo Kwenye Mahandaki Yaani Mujtaba Wa Iran
una uhakika wewe utakufa kifo kizuri mweshimiwa ?Matapeli wawili... Hawa lazina wafe kifo kibaya ..mamaae zao
Ndiyo maana CHADEMA tunachukua nchiKama amemtembelea kikwete.
Amemtembelea Mtu mchafu sana kwenye Jamii ya watanzania.
Mtu asiyeaminika na kuheshikika kabisa.
Ila ni lazima amtembelee Boss wake kwasababu Nchimbi ni Mwana Mtandao na Kikwete ndio Core founder wa CCM mtandao.
HIcho chama hakina msafi hata mmoja.
Tukiwaambia CCM ni ile ile huwa hamuelewi.
una ushahidi na usemayo? hivi wewe hujui kuwa jk ndio alianza kumpa vyo nchimbi?Daaaa Dalali wa nchi.....na mshika remote Mkuu........mnafiki wa ⚠️ kar
Lipige na kofi kabisaUnachafua uzi wa mwenzio
Akifa, mtandao nao utakufa?
Sema amemtembelea Kikwete na sio dkt. Kikwete!Wakuu kama mnavyoona picha
Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Balozi Dkt. Emmanuel Nchimbi amemtembelea na kumjulia hali, Rais Mstaafu wa Awamu ya Nne wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. Jakaya Mrisho Kikwete, katika makazi yake, Kawe Jijini Dar es Salaam, leo tarehe 10 Agosti 2026.
JK ndani ya PUNJABI SUIT.Wakuu kama mnavyoona picha
Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Balozi Dkt. Emmanuel Nchimbi amemtembelea na kumjulia hali, Rais Mstaafu wa Awamu ya Nne wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. Jakaya Mrisho Kikwete, katika makazi yake, Kawe Jijini Dar es Salaam, leo tarehe 10 Agosti 2026.
Mkuu, ni kama unaweweseka!Ndugu zangu Watanzania,
Makamu wa Rais Mheshimiwa Daktari Emmanueli Nchimbi Amtembelea na kumjulia hali Rais Mstaafu Wa Awamu ya Nne Mheshimiwa Daktari Jakaya Mrisho Kikwete Nguli Wa Diplomasia Barani Afrika na Duniani kote kwa ujumla wake katika Makazi Yake.
Mheshimiwa Jakaya Kikwete ndiye alikuwa kiongozi wa kwanza kutoka Afrika kuonana na kufanya mazungumzo na Rais wa 44 wa Marekani Barack Hussein Obama alipochaguliwa tu Urais wa Marekani.
Kazi iendelee, Mama Ametufikia na kuwafikia watanzania kwa utumishi wake uliotukuka wa kugusa Maisha ya watanzania Wanyonge wasio na Sauti.
Lucas Hebel Mwashambwa, Mama ANATOSHA kuendelea kuliongoza Taifa letu kwa muhula wa pili.View attachment 3647671
Leta manenoTuanue matanga au tugawane mirathi?
Ni jambo jema kutembelea wagonjwa bila kuhesabu mabaya ya mtuLeta maneno
Nenda kaanzishe uzi wako toa uchawa wako hapa.Ndugu zangu Watanzania,
Makamu wa Rais Mheshimiwa Daktari Emmanueli Nchimbi Amtembelea na kumjulia hali Rais Mstaafu Wa Awamu ya Nne Mheshimiwa Daktari Jakaya Mrisho Kikwete Nguli Wa Diplomasia Barani Afrika na Duniani kote kwa ujumla wake katika Makazi Yake.
Mheshimiwa Jakaya Kikwete ndiye alikuwa kiongozi wa kwanza kutoka Afrika kuonana na kufanya mazungumzo na Rais wa 44 wa Marekani Barack Hussein Obama alipochaguliwa tu Urais wa Marekani.
Kazi iendelee, Mama Ametufikia na kuwafikia watanzania kwa utumishi wake uliotukuka wa kugusa Maisha ya watanzania Wanyonge wasio na Sauti.
Lucas Hebel Mwashambwa, Mama ANATOSHA kuendelea kuliongoza Taifa letu kwa muhula wa pili.View attachment 3647671
Bora karipio, what if amekaribisha a glass of H2OKaitwa huko kupewa karipio.