Roving Journalist
JF Roving Journalist
- Apr 18, 2017
- 5,290
- 15,748
Ado ametoa wito huo Septemba 10, 2026 wakati akizungumza katika Mkutano wa Hadhara uliofanyika Kata ya Bugogwa, Mtaa wa Igomba huko Ilemela, Mwanza.
kwani alikua wapi?🐒Mbunge wa Tunduru Kaskazini, Ado Shaibu Ado, ametoa wito kwa familia ya Makamu wa Rais Mstaafu, Dkt. Emmanuel Nchimbi kujitokeza hadharani na kuwahahakishia Watanzania kuwa yuko salama.
Ado ametoa wito huo Septemba 10, 2026 wakati akizungumza katika Mkutano wa Hadhara uliofanyika Kata ya Bugogwa, Mtaa wa Igomba huko Ilemela, Mwanza.
Nchimbi amewekwa kizuizini na inasemekana amewekwa kwenye ile nyumba aliyowekwa hayati Abdul Jumbe kule Kigamboni na atakuwa humo kizuizini maisha yake yote.Mbunge wa Tunduru Kaskazini, Ado Shaibu Ado, ametoa wito kwa familia ya Makamu wa Rais Mstaafu, Dkt. Emmanuel Nchimbi kujitokeza hadharani na kuwahahakishia Watanzania kuwa yuko salama.
Ado ametoa wito huo Septemba 10, 2026 wakati akizungumza katika Mkutano wa Hadhara uliofanyika Kata ya Bugogwa, Mtaa wa Igomba huko Ilemela, Mwanza.
Aende nyumbani kwake atekwe? Nyumbani kwake kunalindwa 24/7. PoliCCM wamezunguka nyumbani kwake na mitutu.Kwani amejaribu kwenda nyumbani kwake akamkosa?
Masuala ya Nchimbi yatakusaidia nini mkuu?? Siasa za kijinga kabisa hizi. Masuala ya CCM waachie wenyewe, wewe waambie wananchi utawasaidia vp katika kuzitatua kero zao.Mbunge wa Tunduru Kaskazini, Ado Shaibu Ado, ametoa wito kwa familia ya Makamu wa Rais Mstaafu, Dkt. Emmanuel Nchimbi kujitokeza hadharani na kuwahahakishia Watanzania kuwa yuko salama.
Ado ametoa wito huo Septemba 10, 2026 wakati akizungumza katika Mkutano wa Hadhara uliofanyika Kata ya Bugogwa, Mtaa wa Igomba huko Ilemela, Mwanza.
Wewe unajuaje kuwa hayamsaidii!? Sometimes kufunga domo lako ni vyema sana kuliko kuropoka ropoka.Masuala ya Nchimbi yatakusaidia nini mkuu?? Siasa za kijinga kabisa hizi. Masuala ya CCM waachie wenyewe, wewe waambie wananchi utawasaidia vp katika kuzitatua kero zao.
Sawa boss wanguWewe unajuaje kuwa hayamsaidii!? Sometimes kufunga domo lako ni vyema sana kuliko kuropoka ropoka.
Ni Bora hata usingetoa maoni...kwani hujui km mwanchi una haki ya kuhoji alipo Makamu wa Raisi....haya na wewe ukipotea watu wakae Kimya bila ya kuhoji ulipo...sindiiyo...?Masuala ya Nchimbi yatakusaidia nini mkuu?? Siasa za kijinga kabisa hizi. Masuala ya CCM waachie wenyewe, wewe waambie wananchi utawasaidia vp katika kuzitatua kero zao.ni Bora
Nchi hii ina watu wajinga mno mno. Zezeta kama huyu mpaka yeye aguswe ndiyo akili zinanyooka. Hata panya wana nafuu.Wewe unajuaje kuwa hayamsaidii!? Sometimes kufunga domo lako ni vyema sana kuliko kuropoka ropoka.
Please, zingatia sana jina languNi Bora hata usingetoa maoni...kwani hujui km mwanchi una haki ya kuhoji alipo Makamu wa Raisi....haya na wewe ukipotea watu wakae Kimya bila ya kuhoji ulipo...sindiiyo...?
Ungejiita tu bila bilaMasuala ya Nchimbi yatakusaidia nini mkuu?? Siasa za kijinga kabisa hizi. Masuala ya CCM waachie wenyewe, wewe waambie wananchi utawasaidia vp katika kuzitatua kero zao.
Inasiktisha sana.Mbunge wa Tunduru Kaskazini, Ado Shaibu Ado, ametoa wito kwa familia ya Makamu wa Rais Mstaafu, Dkt. Emmanuel Nchimbi kujitokeza hadharani na kuwahahakishia Watanzania kuwa yuko salama.
Ado ametoa wito huo Septemba 10, 2026 wakati akizungumza katika Mkutano wa Hadhara uliofanyika Kata ya Bugogwa, Mtaa wa Igomba huko Ilemela, Mwanza.
NINA AKILI NDOGO SANA kumzidi hata huyo bila bila.Ungejiita tu bila bila
mkutano upi tena katambi si alisha sema hakuna mikutano ya kisiasa tejenge nchi kwanzaMbunge wa Tunduru Kaskazini, Ado Shaibu Ado, ametoa wito kwa familia ya Makamu wa Rais Mstaafu, Dkt. Emmanuel Nchimbi kujitokeza hadharani na kuwahahakishia Watanzania kuwa yuko salama.
Ado ametoa wito huo Septemba 10, 2026 wakati akizungumza katika Mkutano wa Hadhara uliofanyika Kata ya Bugogwa, Mtaa wa Igomba huko Ilemela, Mwanza.
umemsahau tayari 😁,chawa hamna maanakwani alikua wapi?🐒
ok.🐒umemsahau tayari 😁,chawa hamna maana
tunajua mmemtoa madarakan kwa nguvu pia kumvua uanachama na kumteka kisa kaenda tofaut nanyi.kwani alikua wapi?