Makabila Yetu na Urembo

Makabila Yetu na Urembo

Usikonde kijana pamoja na recesion bado sijayumba.....hook me one mkuu

Mdada ambae hajui kuvaa kwangu hana nafasi,wale wanaokurupuka wanajivalia valia tu aaah....mwanamke alipuke ati

huwezi kuniingiza mkenge mimi wewe....lete waleti niione halafu kitaeleweka...
 
Usikonde kijana pamoja na recesion bado sijayumba.....hook me one mkuu

Mdada ambae hajui kuvaa kwangu hana nafasi,wale wanaokurupuka wanajivalia valia tu aaah....mwanamke alipuke ati


The the question is!...Je wewe unapiga pamba?...au unataka tu demu apige pamba na wewe zako ni zile za kuvalia suruali matakoni ukidhani umetooka mwenyewe....LOL!
 
Ila wanyalu wapo simple ile mbaya... Zaidi hawana noma, tena siku hizi wanaingia Dar kwa mafungu...
 
huwezi kuniingiza mkenge mimi wewe....lete waleti niione halafu kitaeleweka...
unachotakiwa kufanya nikamatishe msuku mmoja kimawasiliano kwanza atakuambia
The the question is!...Je wewe unapiga pamba?...au unataka tu demu apige pamba na wewe zako ni zile za kuvalia suruali matakoni ukidhani umetooka mwenyewe....LOL!
aah unacheza nini kelly01...mimi nalipuka pamba hayo mapigo ya kata K sivai but believe me napiga pamba basi tu mambo ya ID tunaogopa ninge2mia snepu langu moja
 
The the question is!...Je wewe unapiga pamba?...au unataka tu demu apige pamba na wewe zako ni zile za kuvalia suruali matakoni ukidhani umetooka mwenyewe....LOL!

hiyo inaitwa kata ku.ndu....
 
Ila wanyalu wapo simple ile mbaya... Zaidi hawana noma, tena siku hizi wanaingia Dar kwa mafungu...

heheheh Kibs...nilijua kwenye kiingereza nimekupatia....si unaona mwenyewe ulivyopunguza ngebe
 
unachotakiwa kufanya nikamatishe msuku mmoja kimawasiliano kwanza atakuambia

aah unacheza nini kelly01...mimi nalipuka pamba hayo mapigo ya kata K sivai but believe me napiga pamba basi tu mambo ya ID tunaogopa ninge2mia snepu langu moja


LOL!...Ok wee toa hint unafanana kama nani....eg my favorite mr johnson or?...haya mwenzangu unapiga pamba gani phat farm au sean john?...nipe vitu kama hugo bos,prada,john varvatos,gucci balanciago just to name the few hao ukipiga unakuwa umetuliya....
 
hiyo inaitwa kata ku.ndu....


I hope you don't wear like that...unajua tupac amewaharibu sana watu....hiyo ni tupac style basi kila mtu anaiga mwenzao alikuwa ana mguu mmoja mfupi so alikuwa anavaa vile kimadoido msimjue...
 
heheheh Kibs...nilijua kwenye kiingereza nimekupatia....si unaona mwenyewe ulivyopunguza ngebe
imebidi nicheke sana tu... hii mada ya kiswahili... sasa inglishi inaingia wapi hapa! Anyway sasa nitakuwa nachakingia kwa Kifini
 
LOL!...Ok wee toa hint unafanana kama nani....eg my favorite mr johnson or?...haya mwenzangu unapiga pamba gani phat farm au sean john?...nipe vitu kama hugo bos,prada,john varvatos,gucci balanciago just to name the few hao ukipiga unakuwa umetuliya....

Ayaaaa....kumbe huyu dogo anavaa mambo ya rocawear na karl kani (long time)....hahahaha dogo inabidi apewe darasa huyu....

Kama anataka ku hook up ni sista wangu itabidi tu update closet yake na vituz kutoka Jos A. Banks, Johnston & Murphy au Joseph Abboud....
 
I hope you don't wear like that...unajua tupac amewaharibu sana watu....hiyo ni tupac style basi kila mtu anaiga mwenzao alikuwa ana mguu mmoja mfupi so alikuwa anavaa vile kimadoido msimjue...

Oyaaa mi mtu wa style na substance bana....

 
imebidi nicheke sana tu... hii mada ya kiswahili... sasa inglishi inaingia wapi hapa! Anyway sasa nitakuwa nachakingia kwa Kifini

Si useme ti ukweli kuwa wewe lugha haipandi.....
 
LOL!...Ok wee toa hint unafanana kama nani....eg my favorite mr johnson or?...haya mwenzangu unapiga pamba gani phat farm au sean john?...nipe vitu kama hugo bos,prada,john varvatos,gucci balanciago just to name the few hao ukipiga unakuwa umetuliya....
shon joni nishai wanavaa wasanii wa bongo fleva.....itabidi nikupangie nivaavyo one day....naweza nisivae hizo brand zenu za majuu nikalipuka na suti za kwa fundi Maro na viatu vya warombo nikawaka vile vile


Ayaaaa....kumbe huyu dogo anavaa mambo ya rocawear na karl kani (long time)....hahahaha dogo inabidi apewe darasa huyu....

Kama anataka ku hook up ni sista wangu itabidi tu update closet yake na vituz kutoka Jos A. Banks, Johnston & Murphy au Joseph Abboud....
J&M sale imekwisha kijana sikilizia mpaka mwakani....suala la kuvaa lisikupe presha wewe ni hook na sistawe atakuja kukuadithia
 
shon joni nishai wanavaa wasanii wa bongo fleva.....itabidi nikupangie nivaavyo one day....naweza nisivae hizo brand zenu za majuu nikalipuka na suti za kwa fundi Maro na viatu vya warombo nikawaka vile vile

I take your words but hey i cant judge a book but its cover...so in order for me to believe you need to come up with the facts...



J&M sale imekwisha kijana sikilizia mpaka mwakani....suala la kuvaa lisikupe presha wewe ni hook na sistawe atakuja kukuadithia



mweee jamani muonee huruma mwenzio why dont you hook him with that cousin of yours from nzega?.
 
I take your words but hey i cant judge a book but its cover...so in order for me to believe you need to come up with the facts...







mweee jamani muonee huruma mwenzio why dont you hook him with that cousin of yours from nzega?.[/quote]

Huyu jamaa inawezekana kweli kakosa demu...kila akijaribu anapigwa kibuyu.....ngoja niangalie jinsi ya kumsaidia.....
 
=Nyani Ngabu;346728]
I take your words but hey i cant judge a book but its cover...so in order for me to believe you need to come up with the facts...


mweee jamani muonee huruma mwenzio why dont you hook him with that cousin of yours from nzega?.[/quote]

Huyu jamaa inawezekana kweli kakosa demu...kila akijaribu anapigwa kibuyu.....ngoja niangalie jinsi ya kumsaidia.....



Hahhahahaha je umeshafanya research kujua why?...asije akawa ni mfano wa Julius Nyaisanga!!..LOL
 
I take your words but hey i cant judge a book but its cover...so in order for me to believe you need to come up with the facts...
Usikonde lakini tatizo Nyani anabania dada zake sijui kwanini .
 
Usikonde lakini tatizo Nyani anabania dada zake sijui kwanini .


Si unajua na yeye mzinzi ndiyo maana anawabania hataki dada zake wafanyiwe vile anavyowafanyia yeye madada wa wenzake...wink🙂...

Nyani i know how to sense hhahaha
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom